• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.
Cũng bình thường, khi hack đã làm sai bước nào đấy. 4mat Hack lại là ok. Mình cũng đã bị y như vậy

ai biết sửa lỗi game Ngage tự dưng sau 1 thời gian lâu ko để ý đến vào lại bị báo game not find in memory card rồi mờ hình game đi click tiếp vào thì hỏi có xóa game đi ko, kể cả copy game lại setup lại nhưng ngay sau khi setup ấn start game vẫn bị game not found. sau 1 hồi bó tay fomat máy cài hết lại:((

Có bộ fix ngage v1.10, bạn down về chạy lại là ok ngay. Đây là vấn đề chung của tất cả rồi, chơi game" cờ rắc" thì phải chịu thôi :D, yên tâm là sau khi chạy lại sẽ ko bị mất điểm tích lũy đâu ...

sau 1 hồi hì hục cài ko được thì tìm được mấy bài nói là N82 giờ cài mới lại bộ ngage ko được, secman 1.1 cài ko dùng được, cài cái 1.0 cũng ko được luôn. giờ ko biết làm thế nào mới cài lại được bộ ngage cho n82 giờ. cao thủ chỉ dùm em với

ai biết sửa lỗi game Ngage tự dưng sau 1 thời gian lâu ko để ý đến vào lại bị báo game not find in memory card rồi mờ hình game đi click tiếp vào thì hỏi có xóa game đi ko, kể cả copy game lại setup lại nhưng ngay sau khi setup ấn start game vẫn bị game not found. sau 1 hồi bó tay fomat máy cài hết lại
Tui cũng mới bị cái này, trên con N81 của tui thì gỡ bỏ cái n-gage 1.0 ra cài lại bản 1.10_1345 là OK. Còn sau đó
dùng được bao lâu nữa thì...chưa bít.

Chỉnh sửa cuối:
Con N95 của em không thể hack được. Sau khi làm các bước hack theo hướng dẫn thì không có thư mục c/sys/bin để mà copy file vào đấy.

Các bác ơi cho em hỏi cái! Khi cài game n-gage thì máy em nó báo lỗi "File is corrupted". Em dùng n95 thường, n-gage 2.0, FW 30.0.017.
Các bác jup em với!:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Nếu bạn hack bằng rompatcher thì vô đó disable file open4all. Mình đã gặp trường hợp giống bạn.
Còn dùng secman thì cũng chọn off đi. . .

các bác ơi ! có bác nào có games explode arena dành cho dòng symbian s60 3rd không cho em xin với.giúp em nhanh nhaes thank các bác trước.

ua sao download game ve sao ko co file sisx ko co cai duoc sao thế
ai chi em cài mấy cái game với

ko cài được nhưng phải nói rõ hiện tượng nó báo như nào thì anh em mới biết chứ, thường ko cái được game sis do máy bạn chưa hack nên ko truy cập được file chưa sign.

mong bác hướng dẫn cách cài đặt game cho e71 chứ em mới xài nên ko bik cách cài đặt.có setup 1 số trò rùi mà ko thấy icon nó nằm đâu để chơi hết.mong bác hướng dẫn cho

mong bác hướng dẫn cách cài đặt game cho e71 chứ em mới xài nên ko bik cách cài đặt.có setup 1 số trò rùi mà ko thấy icon nó nằm đâu để chơi hết.mong bác hướng dẫn cho

Vào cái Application nhé bạn, hầu hết game và PM cài xong đều nằm trong đó.

bác nào có biết cách copy lại điểm của games ngage 2 không?em muốn cài lại nhưng không nhớ cách copy lại điểm,Bác nào nhớ giúp em nhé.Em xin cảm ơn

bác vuvantuan95 oi!bác có thể tìm giúp em cho explode arena của s60 3rd ko?em vào trang 4shared.com nhưng ko bit lam gì nữa .bác làm ơn giúp em voi em tìm cả tuần nay nhưng chi dành cho s60 v1 v2 thôi.bác làm ơn giúp em nha!

mod ơi làm ơn giúp em với . em rất rất hâm mộ asphalt2 . em kài trên con 6120c. thì cứ chơi được 1 tí lại bị thoát ra rồi lại vào lại. cứ lập đi lập lại như thế . rất bực mình. em mong anh có thể bớt chút thời gian giúp em . em xin chân thành cảm ơn

Mình dùng N82, kô hiểu sao chơi các game đuôi sis ngon lành chả sao mà chơi các game java lại lag :| liệu có cách khắc phục kô

Status
Không mở trả lời sau này.
Back