• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

Hic, không được tieuoanh ạ. Mình thử mãi mà không được nè. Bạn thử check lại dùm mình, có thể là không phải version mà mình đang dùng chăng? Thú thực là mình khoái trò này quá, khoái từ hồi xưa mà chỉ loanh quanh mãi level 9. Bạn ráng giúp mình nha. Thanks

Hic, không được tieuoanh ạ. Mình thử mãi mà không được nè. Bạn thử check lại dùm mình, có thể là không phải version mà mình đang dùng chăng? Thú thực là mình khoái trò này quá, khoái từ hồi xưa mà chỉ loanh quanh mãi level 9. Bạn ráng giúp mình nha. Thanks

bạn down game dưới đây về cài thử nhé
khi chạy key, nó yêu cầu "Enter your favorite PDA group" thì bạn nhập COREPDA nhé :D

có bác nào biết cách cài game .gbc của gameboy advance vào ngage ko, chỉ mình với.Mình chẳng biết chép mấy file đó vào đâu cả

có bác nào biết cách cài game .gbc của gameboy advance vào ngage ko, chỉ mình với.Mình chẳng biết chép mấy file đó vào đâu cả

mình cũng ko rõ lắm về game giả lập lắm
nhưng bạn thử kiếm phần mềm giả lập GBA cài vào rùi xem thử nó có tạo folder để chứa game ko nhé :D

Real Football 3d 2006
Prince of Persia-The Sands of Time
Cho em xin lại 2 game trên cái...Các link trên 4rum die hết rồi

HÌnh như đã có FIFA 08, Real Football 2007.và 2 phần game sau cua Price of Perisa LÀ Two Throne và Ham..gì đó ..phiền mod TieuOanh up hộ em cái

Em down cái Rayman 3 về có dung lựong 5m..copy vô thẻ còn trống 25mb..nhưng khi Install thì bị báo là "Low Memory" ko bít trò này nặng cỡ nào đây ?? vây jcaif kiêu gì hả anh em

HÌnh như đã có FIFA 08, Real Football 2007.và 2 phần game sau cua Price of Perisa LÀ Two Throne và Ham..gì đó ..phiền mod TieuOanh up hộ em cái

:D :D :D :D :D :D :D
Fifa 08 thì mình ko có :(
nhưng 2 game kia thì có
Prince Of Persia đủ bộ luôn nhé :D

Mình xin được hỏi các bạn là :Mình có cái NgageQD nhưng muốn cài đặt game,chẳng hạn như mấy cái game co *.java thì phải làm thế nào,có khá nhiều game hay nhưng toàn la java cả,mang tiếng là NgageQD mà mình ko chơi đc game gi ca,chỉ lặt vặt vài trò như là explore arena hay puyo pop thui,làm ơn giúp mình với

Mọi người cho em hỏi có Game RPG (tiếng Anh) nào hay trên S60 v1&2 ko ạ ????...có thì cho em link down ổn luôn nha
To mod TieuOanh...Tất cả các game đều play ok..riêng cái Realfootball thì cài vào dc nhưng ấn mỏi cả tay mà ko vô chơi dc ..? mod Test lại và up ho em bản khác nha

Chỉnh sửa cuối:
bác nào có link down game DRAGONFIRE ko?cái bản khoảng 1M ấy.trc em có nhưng ko có bản full,chỉ chơi đc ở LV1 thôi

em đang dùng N70 trước đây có một game dùng camera của nó để chơi. có hình một con ruồi mình dùng camera ngắm bắn. nhưng em không nhớ tên. bác nào có send vào mail cho em với
thuannt8x@gmail.com
thank!

Em down cái Rayman 3 về có dung lựong 5m..copy vô thẻ còn trống 25mb..nhưng khi Install thì bị báo là "Low Memory" ko bít trò này nặng cỡ nào đây ?? vây jcaif kiêu gì hả anh em
Nếu không cài được bạn thử tìm trong diễn đàn chương trình Unmakesis xem.Đây là chương trình giải nén file sis trên computer,sau đó bạn chép vào máy theo đúng các thư mục đã giải nén.Biết đâu lúc đó sẽ chơi được.Have fun.

Các Bro có trò đua xe nào hay cho 3230 không?Thank trước.

Có nhiều game thể loại này mà bạn?Bạn chịu khó tìm trong các topic về game cho s60v1,v2 đi nhé.Có đầy đủ đó bạn
Nhân tiện mình đính kèm mấy cái game bạn cần đây

Các Bro có trò đua xe nào hay cho 3230 không?Thank trước.

3d Moto Racer, K-Rally, Asphalt Urban ....
rất nhiều game đua mô tô, ô tô hay bạn có thể tìm thấy trong topic SIS Games cho S60 :D

Back