• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

Reset 7610

Bạn vô setting, rồi chọn mục cài đặt cho phone, rồi chọn mục khôi phục cài đặt gốc, rồi bấm mã bảo vệ (nokia mã bảo vệ mặc định là 12345) la máy fomat như mới xuất xưởng. chú ý copy lại nhưng dữ liệu bạn lưu trên máy đó nha. Hoặc cách khác là bạn bấm *#7370# hoặc *#7780#. Chúc bạn thành công =D>

Đây chỉ là cách soft reset, muốn hard reset bạn phải dùng quy tắc 4 ngón (gọi+*+3+nguồn).
have funb-)b-)b-)

ban nao co game nhap vai va dan tran thi cho minh xin

Bạn phải gõ dấu!

Last edited by a moderator:
nhờ các huynh giúp tớ với

tớ mới chập chững vào diến đàn nhưng không thể tìm được bản EA FIFA 2004 cho S60 (mình dùng con 7610).Tớ tải được về, giải nén ra nhưng trong mục 6R53 không có fire nào để cài đặt vào máy.Rất mong huynh nào có thì gửi cho mình sài với. Nếu được thì cứ post lên diễn đàn hoặc gửi hộ vào email cho mình với. Email của mình là: Biendong1310@yahoo.com.
Rất cảm ơn các huynh!!!!!

mình lỡ cài cái 3kingdom ai biết cách gỡ nó ra chỉ cho mình với
vào manager ko thấy gì hết thanks

ai có games gunboud chơi wa bluetooth ko cho mình xin với ,có thấy trong diễn đàn but ko down dc

Bạn TIEUOANH oi,
tớ nhờ bạn một chút được không vậy. Tớ là thành viên mới nên chưa có nhiều kinh nghiệm lắm. Bạn có thể upload cho tớ phiên bản game EA FIFA 2004 được không vậy. Tớ là fan bóng đá, nghiền game này lắm nhưng không dowload được. Cám ơn bạn trước nhé!

Bạn TIEUOANH oi,
tớ nhờ bạn một chút được không vậy. Tớ là thành viên mới nên chưa có nhiều kinh nghiệm lắm. Bạn có thể upload cho tớ phiên bản game EA FIFA 2004 được không vậy. Tớ là fan bóng đá, nghiền game này lắm nhưng không dowload được. Cám ơn bạn trước nhé!

Của bạn nhé.Thân.

cám ơn bạn TIỂU OANH nhé!
nhưng bóng đá bạn gửi cho tơ là real-foolball chứ không phải là bóng đá fifa giống của Ngage.Bạn có thể gửi cho tớ bản fifa 2004 của hãng EA được không?! cám ơn bạn rất nhiều vì đã đọc và giúp đỡ tớ.Tớ có thể hỏi tên thật của bạn được không?

cám ơn bạn TAKI nhé!
nhưng bóng đá bạn gửi cho tơ là real-foolball chứ không phải là bóng đá fifa giống của Ngage.Bạn có thể gửi cho tớ bản fifa 2004 của hãng EA được không?! cám ơn bạn rất nhiều vì đã đọc và giúp đỡ tớ.Tớ có thể hỏi tên thật của bạn được không?

Last edited by a moderator:
mình có thắc mắc mong các bạn giúp mình: Mình chơi worm world pảty lần đầu đc, lần 2 vô chơi thì hệ thống báo "runtime error". Thanks mấy bạn nhiều!

có ai có game2007 đá bóng không vậy.mình rất cần.cảm ỏ:|:D:-??n

cám ơn bạn TIỂU OANH nhé!

cám ơn bạn TAKI nhé!

http://www.mediafire.com/?9m3ks05npz2

Chơi vui vẻ nhé.THÂN

ai cho em game xanadu next cho s60 hỗ trợ bluetooth với T_T link bên game sis die rồi

game của bạn đây :D
Mã:
http://pdavnsoftware.com/tieuoanh/N-Gage/XanaduNext.sis

User Name : PDAVIET
Password : pdaviet

Chỉnh sửa cuối:
Back