• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

cho hỏi mình tải game đuôi .jar về,cài vào máy,dzô thẻ nhớ open nó kêu invalid file,ko intall đc,mình xài n72,a e giải đáp,hướng dẫn mình cái

Bạn cứ tải game thích hợp với máy của mình đi,cài game .jar ít khi gặp vấn đề lắm!Khi bạn cài game .jar là nó báo thế hay chỉ với 1 số game thôi?

Bạn cứ tải game thích hợp với máy của mình đi,cài game .jar ít khi gặp vấn đề lắm!Khi bạn cài game .jar là nó báo thế hay chỉ với 1 số game thôi?

cài game .jar là nó lại bị như thế,dzô file man mở thẻ nhớ,những game đuôi .sis thì trước game đó có hiện ô vuông màu đỏ ,còn game đuôi .jar thì hiện vòng tròn màu xanh dương có dấu ? bên trong,nhấp mở game thì invalid file,can not intall....:(

a,mình đã cài đc vài game đuôi .jar rồi,hok bít tại mấy file hok cài đc là lỗi hay gì gì ....

Mình toàn dùng Fexpolre để cài game,dùng cái này ko bị mất file gốc.Ah chúc mừng bạn nhé!

làm ơn cho hỏi dùm: dt của tôi là N5300, tôi muốn cài trò chơi Diamonds, tôi đã tải về bản diamonds 1.0 có đuôi là sis. vậy phải làm sao để cài đặt được vậy?
làm ơn hướng dẫn dùm.
Cám ơn nhiều!

làm ơn cho hỏi dùm: dt của tôi là N5300, tôi muốn cài trò chơi Diamonds, tôi đã tải về bản diamonds 1.0 có đuôi là sis. vậy phải làm sao để cài đặt được vậy?
làm ơn hướng dẫn dùm.
Cám ơn nhiều!

5300 chỉ cài được các file java (có đuôi jar hay jad), file sis hay sisx sẽ không cài được nha bạn.

Có ai có trò chơi kim cương, picachu (đuôi jar) để cài cho máy N5300, làm ơn cho tôi xin. Cám ơn nhiều!

Các bác ơi, bác nào có games SENSIBLE SUDOKU 2 bản full càng tốt hoặc chỉ mình cách crack luôn nha. Tks các bác nhiều.

help...!!!!!!!!!!! game Xanadu Next......

có pác nào đi qua vòng có nham thạch chưa, chứ đến đó luyên cấp lên 44 rùi nhưng chưa qua được ải, tui đi hết bản đồ rùi... đánh xong con trùm sư tử cầm búa... mà hok bít nó chít chưa nữa ?????:D xong rùi bí lun.... xong rùi đi lang thang ra ngoài... rùi vào ngôi lâu đài cổ .... nhưng cũng bí lun....:-??
pó tay rùi :| Mong pác nào bít chỉ jum....:O

CHO EM XIN VÀI GAME THỂ THAO CHO N GAGE

mấy bro cho em game NBA LIVE ,NBA SMASH hay mấy game bóng rổ cho n gage đi ,mấy game bóng đá nữa

à quên cho em xanadu nữa nha

Chỉnh sửa cuối:
Back