• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

câu trả lời là có. Nhưng chỉ 1 số themes thôi bạn ạ, 1 số sẽ bị lỗi.

câu trả lời là có. Nhưng chỉ 1 số themes thôi bạn ạ, 1 số sẽ bị lỗi.
dựa vào cấu trúc của theme nếu theme cho s^3 mà dùng file bmp hoặc svg hoặc svgb thì v5 xài được còn nvg thì mãi mãi là k

dựa vào cấu trúc của theme nếu theme cho s^3 mà dùng file bmp hoặc svg hoặc svgb thì v5 xài được còn nvg thì mãi mãi là k
bác nói chuẩn , trong 1 cái theme ^3 khoảng 80% entry là nvg , 20% là svgb,còn 1 khi đã là file bmp thì nghỉ luôn cho nhanh ,edit vào theme nặng giật tung người

bác nói chuẩn , trong 1 cái theme ^3 khoảng 80% entry là nvg , 20% là svgb,còn 1 khi đã là file bmp thì nghỉ luôn cho nhanh ,edit vào theme nặng giật tung người
bên daily có làm phần mềm convert nvg nhưng mãi k thấy

Có ai biết nút bấm vô trình bấm số trên homescreen tên là gì không ạ?

Cho mình hỏi cái icon cột sóng lúc máy ở chế độ 3G của theme là file tên ji` nhỉ! Hic.
Mình thấy chuyển qua 3G là nó chỉ có chữ 3G thôi mà. Bạn thay cột pin hay sóng thì vào Resource/Indications/battery/signal (đại khái là vậy mình ko nhớ chính xác hàng cuối có đúng tên ko nhưng bạn vào đó sẽ biết) mà thay.

Pro vào edi giúp cái theme

cả buổi chiều ngồi edit cái them của S^3 sang v5 mà chỉ thay dk icon,ai thay giùm cột sóng,pin và vài thứ giup em với

http://www.mediafire.com/?g8x8598pyltxg45

ae cài vào ổ e nhé để edit thôi,đừng dùng luôn,ko tắt máy rồi khởi động lại ko dk đâu vì đây là theme của s^3nên sẽ báo lỗi.

e xài cfw belle của s60v5 chứ có phải belle đâu.đang nghiên cứu làm sao chuyển dk cái thanh tùy chon như meego đó sang theme khác

vâg.mod của a tùng.nhưng quan trọng là mod cái này cho mấy bạn ko xài cfw mà muốn thanh tùy chọn kiểu này.lúc này lên face book của ôg fsx nhờ làm 1 bản cho v5 mà ko biết ôg có làm ko.mà làm rồi đem lên ovi store bán thì cũng hơn ko

vâg.mod của a tùng.nhưng quan trọng là mod cái này cho mấy bạn ko xài cfw mà muốn thanh tùy chọn kiểu này.lúc này lên face book của ôg fsx nhờ làm 1 bản cho v5 mà ko biết ôg có làm ko.mà làm rồi đem lên ovi store bán thì cũng hơn ko
bản này fsx k làm cho v5, fsx đã xác nhận

xin bộ hình nền của android ice cream sandwich

tình hình mình đang nghiên cứu làm theme android ics nhưng chưa có hình mền của ics ,nhất là cái hình nền màu xanh dương ở chế độ khóa phí.ai có cho mình xin với,xin cảm ơn.

Back