• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

ko fải là ko cài full được, mà là cái theme của bạn nó chưa full, chịu khó nghiên cứu chút thì nó full thôi àh.

bro có uid của các mục nhỏ Personal, home screen , connectivity, phone switch , voice commands , sensor , accessories , applicaiton sett ,phone mgmt ,notification light trong mục SETTINGS ,images & video , songs, sound clip, other media trong mục GALLERY k giúp mình với ,đang cần edit mấy cái này ,tks bro nhiều

bro có uid của các mục nhỏ Personal, home screen , connectivity, phone switch , voice commands , sensor , accessories , applicaiton sett ,phone mgmt ,notification light trong mục SETTINGS ,images & video , songs, sound clip, other media trong mục GALLERY k giúp mình với ,đang cần edit mấy cái này ,tks bro nhiều

ko cần biết UID làm gì đâu bạn, nếu bạn đã biết edit theme bằng siscontent thì vào tab resource > icon > list icon > setting. Các icon bạn cần nằm trong đó đó. Ở trên có khung cho bạn saerch đó, cần thay cái nào thì search tên đó, có rồi thì click edit rồi thay. Tương tự vào resource > icon > list icon > gallery để thay icon trong gallery.

mình cài nhiều chủ đề điều vậy mà,mình k biết làm sao nữa

Ok để khi nào ra net up cho bạn một theme full icon của mình cho bạn test thử, tại mình ko có máy tính, đt thì sắp hết dung lượng miễn fí rồi.

mình muốn cài tất cả them điều full kìa,k biết sao cái này kỳ wa ah,chỉ 1-2 cái them full

mình muốn cài tất cả them điều full kìa,k biết sao cái này kỳ wa ah,chỉ 1-2 cái them full
Chắc bạn chưa hiểu gì về theme nên mới nói vậy. Theme (chủ đề) trên điện thoại là để tạo cá tính riêng, tùy theo sở thích và cá tính mà người ta thiết kế ra để tạo phong cách cho mình. Theme full hay ko full icon hoàn toàn nằm ở người thiết kế thôi, ko fải tại máy/theme đó bị hư hao gì hết bạn nhé!

Chỉnh sửa cuối:
minh2 dùng phần mềm SISContents để thay nền của themes thì mình làm được rồi, nhưng ko biết thay mau chữ thì làm thế nào. Vì trong phần color có nhiều mục quá, ko biết cái nào là màu chữ, mau cột sóng, pin,.... Xin được giúp đỡ.

Chỉnh sửa cuối:
mình mod theme khi hoàn thiện thì ở phía trên màn hình chỗ cột pin và sóng xuất hiện 1 dải màu đen của theme cũ ,làm cách nào để bỏ nó đi ,mong các bro chỉ jup ,tks rất nhiều

xin theme anna full icon nên đen

tifnh hình là em rong ruổi trên mang nhưng ko thấy,một số bản cfw có thêm ưng ý nhưng cfw thất bại,ai co theme anna full icon nền đen thì share cho em với,em cảm ơn

mình có một con x6 , bao hành còn 2tháng ,hàng còn ngon , phụ kiện tai nghe , xạc đầy đủ . ae nào có ý muốn xài e nó thì pm 0933523001 or 0975086525 gd trực tiếp tại hcm , gần DHBK

Bác nào có theme mặc định màu đen của 5233 cho e xin với, chả là đang dùng con 5233 trắng hàng secondhand mà lại thích dùng theme đen đơn giản, đỡ tốn pin, ram. Cho nên e nghĩ lựa chọn tốt nhất là theme đen mặc định của nó.
P/S: Sorry vì hơi dài dòng tí. ;)

Cho e xin cái avatar đấy với!:((

Vừa mới đây.cái vụ"hoàng sa,trường sa là là là của việt nam..ý"có 1 a trong 4rum pdaviet này(s60v5)có cái ava"hoàng sa....là cuả việt nam"màu đỏ,nhưng thay vì ngưòi lính là doremon:x:X
e thích cái ava đấy lắm^^.nếu a đấy đọc đc bài này hay ai có thì post lên cho e xin vs ạ.tks all.

Vừa mới đây.cái vụ"hoàng sa,trường sa là là là của việt nam..ý"có 1 a trong 4rum pdaviet này(s60v5)có cái ava"hoàng sa....là cuả việt nam"màu đỏ,nhưng thay vì ngưòi lính là doremon:x:X
e thích cái ava đấy lắm^^.nếu a đấy đọc đc bài này hay ai có thì post lên cho e xin vs ạ.tks all.
cái bác sở hữu ava đó cũng hay vào 4rum lém sao không thấy giúp e vậy?huhu.ai có k share e ms!TT.TT

Back