• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

Bạn Search thử xem đã có rất nhiều Theme với các nhân vật hoạt hình ở các Topic lẻ đó bạn, hình như có cả hình mà bạn muốn làm theme nữa đó.

mình tìm rồi mà ko thấy bạn àh. chỉ có một cái theme songoku nhưng màu lòe loẹt quá mình ko thích hì hì

mình tìm rồi mà ko thấy bạn àh. chỉ có một cái theme songoku nhưng màu lòe loẹt quá mình ko thích hì hì

Cái này được không bạn???

bạn ơi cho mình xin 2 cái theme
cái thứ 1 là cái theme bể mat kiến giống như IPHONE, cái vết bể đừng có lan lên chử mà bị thũng 1 lỗ như iphone thui, nền đen giùm mình nhe..... Icon màu đen luôn nhe bạn
cái theme thứ 2 là theme có cái mọc tròn........ chứng chỉ ko sợ vợ
Thank trước...........

hồi trước có cái themes neon sign hình xe hơi đẹp lắm nhưng do format máy nên mình mất rồi
bác nào có bộ sưu tập về themes neon sign thì share cho mình với,....thanks

hồi trước mình tìm được theme NEON SIGN màu đỏ hình nền là xe hơi nhưng format máy mất tiu rồi
bác nào có bộ sưu tập ve neon thì share cho mình với, i like it...thanks

L2 1 game 1 thời làm mưa loàm gió và game hay nhất trong các game từng dc chơi ^^!
nếu co cho mình 1 vé với.............

Pác nào là cao thủ edit theme trong diễn đàn chỉnh dùm em theme này có hình nền trong là hình tối và nền ngoài là hình sáng được ko? Em kết theme này quá mà ko có PC để edit.
File đính kèm -> http://www.mediafire.com/?nju2muyzyge. Rất mong được các pác nhiệt tình giúp đỡ.

Xin icon của themes này ỏ là cách edit hình nền của themes

Windows7 By xzy50 [ FP1 / FP2 ]

Mình rất thix themes này nhưng khi cài trên Ê63 thì hình nền mở mờ nhòe trông rất xấu còn mọi thứ còn lai thì ok cả , mình có doc hướng dẫn edit = MBMT tool nhưng minh ko tìm thấy file .mbm đâu cả mà chỉ file .skn thui hix :((, Các bạn nào có các icon của themes đó thì cho mình xin hoac cách edit lại themes đó lai thi càng tốt . Thanks nhiìu

dùng cái soft FreeFSWP thử đi bro,cái đó mình dùng thấy ok lắm mà đỡ phải làm nhiều

mình mún thay cái hình nên ở ngoài lẫn cai hình nền bên trong khi vô menu lun dug cai do dc hem

Theme bây giờ hình nên nó nằm trong MIF cơ bạn ạ.Cái FreeFSWP làm đc đấy bạn ạ.Nhưng mà nó ko che hết cái dòng cột sóng &pin đâu.

ai có bộ theme Certificates Winner, Valued Pack 6 Themes của MMMOOO không cho mình với, mình thấy bộ theme ấy đẹp lắm

hix
tìm mãi mà ko có lấy một bài viết về E72 ~~
mình đang tìm screen save màn hình to cho E72, search mãi chả thấy, ai có share mình với.
thanks before

Theme bây giờ hình nên nó nằm trong MIF cơ bạn ạ.Cái FreeFSWP làm đc đấy bạn ạ.Nhưng mà nó ko che hết cái dòng cột sóng &pin đâu.

hix nó ko che dc cái cột sóng à, cái đấy lai wan trọng nhất với em để cai hình nên màu đen mà cai hình ở cột sóng nó lai màu trắng trông mất thẩm mỹ wa' the ko co cách nào edit dc themes ha cac bác

Có ai có theme mà icon giống "N78_Merlin_Music_Edition" không? Vì mình muốn làm hình nền full cho N78 mà icon "N78_Merlin_Music_Edition". Dùng "MBM Tool" chỉnh hình nền rồi chép đè vào ổ C: "N78_Merlin_Music_Edition" mặc định của máy nhưng không được. Mình định cài ra thẻ nhớ nhưng máy không cho cài vì máy đã có "N78_Merlin_Music_Edition". Muốn làm hình nền full nhưng vẫn giữ icon "N78_Merlin_Music_Edition". Ai giúp mình với nha...

phiền anh MinhThang fix dùm em link theme Valentine by AhuRmaZdA [Fp1. Fp2. 5th] trong phần Cập Nhật Theme với ạ :(:(

Back