• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

Mình làm theo đúng hướng dẫn mà nó vẫn không đổi được màu chữ.:-?[/QUOTE]

up theme nên mình thử đổi xem được ko . nói cho mình biết đổi sang màu gì ở mục gì nhé

anh ơi làm hộ em cái logo XMHP này trong suốt nha em cám ơn anh nhiều mà anh giúp em thành 2 cái 1 cái có màu, 1 cái trắng đen như mấy cái logo Man Chel ở 2 pic hình nền không che theme anh nhớ làm giúp em 2 cái nha em cám ơn anh nhiều.

Xin lỗi vì post không đúng 2 pic nhưng em post ở 2 pic kia mãi chủ 2 pic không làm giúp em đánh phải mạn phép sang đây nhờ giúp đỡ.

Đây là link LOGO XMHP

http://www.mediafire.com/imageview.p...dxddm2&thumb=4

Các bác cho e hỏi là e dùng N5700 s60v3 khi cài theme các biểu tượng khác đều thay đổi theo theme nhưng riêng biểu tượng WEB, APPLICATION, PERSIONAL lại không thay đổi mà vẫn như mặc định, có cách nào để nó thay đổi khi đổi theme ko các bác? Thank!!!

Các bác cho e hỏi là e dùng N5700 s60v3 khi cài theme các biểu tượng khác đều thay đổi theo theme nhưng riêng biểu tượng WEB, APPLICATION, PERSIONAL lại không thay đổi mà vẫn như mặc định, có cách nào để nó thay đổi khi đổi theme ko các bác? Thank!!!

cái này là do theme đó ko hỗ trợ hết icon bạn à. Bạn hãy test với nhiều theme khác nhau xem có bị như vậy ko.

cái này là do theme đó ko hỗ trợ hết icon bạn à. Bạn hãy test với nhiều theme khác nhau xem có bị như vậy ko.

E đã thử với tất cả các theme S60v3 rồi mà nó vẫn không đổi 3 icon này trong khi trên hình view của theme các bác up nó lại thay đổi?

Mình muốn cái theme Black Personal của E71 có icon của Eric, có được ko nhỉ, đã thử cái bài thay icon nhưng vẫn ko nhận :(

không biết bác nào có bộ icon của 5800 XM cho em xin với, icon của dòng s60v5 đẹp hơn dòng s60v3 (Nokia gốc) nên em xin về làm cho điện thoại của mình

Hiện tại em dùng N80, muốn đổi cái background của nó nhưng ko được vì nó nằm trong file MIF. tìm đủ cách nhưng ko được, bác nào có đổi được đổi giùm em hoặc chỉ dạy em với :-s

Có cái bộ Icon này đẹp quá mà không biết tên nó là gì. Có ai biết tên bộ Icons này hoặc những theme có dùng bộ icon này không?

Có cái bộ Icon này đẹp quá mà không biết tên nó là gì. Có ai biết tên bộ Icons này hoặc những theme có dùng bộ icon này không?

bộ icon rất đẹp!!!

Có cách nào để thay đổi hình đồng hồ của theme không vậy các bạn?

Các mod cho em hỏi làm sao để có thêm 1 dòng ứng dụng chờ nữa hả các bác? Tức là ở chế độ chờ, chỉ có 1 dòng ứng dụng (6 ứng dụng). Vậy làm thế nào để có thêm 1 dòng nữa vậy ạ.

Các mod cho em hỏi làm sao để có thêm 1 dòng ứng dụng chờ nữa hả các bác? Tức là ở chế độ chờ, chỉ có 1 dòng ứng dụng (6 ứng dụng). Vậy làm thế nào để có thêm 1 dòng nữa vậy ạ.

Dùng pm vHome đó bạn. Trên DĐ có hết rồi, chịu khó search nhé!

bạn nào có cái font và cái theme dưới đây thì cho mình xin (nhất là cái theme), cho mình biết tên để mình tự search cũng đc. thanks trc nhé!

bạn nào có cái font và cái theme dưới đây thì cho mình xin (nhất là cái theme), cho mình biết tên để mình tự search cũng đc. thanks trc nhé!

đầy là theme bonus của shilca, còn font nhìn giống như font comic

Back