• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

Anh mod MinhThang ơi,anh có theme mà hình nền của nó là con PhanTom màu trắng sữa còn các icon thì thế nào cũng đc hok cho em xin với.thích PhanTom lắm nhưng mà tìm hok thấy có.hì...:D

Anh mod MinhThang ơi,anh có theme mà hình nền của nó là con PhanTom màu trắng sữa còn các icon thì thế nào cũng đc hok cho em xin với.thích PhanTom lắm nhưng mà tìm hok thấy có.hì...:D

Không có em ơi, em có hình đó không làm 1 cái sài đi dễ mà.:D

Xin cho mình hỏi về cách cài đặt theme cho Nokia 5800 với.
Mình có thể tải theme ở đâu ?
Cài đặt như thế nào ?
Bạn có thể hướng dẫn cho mình đc ko ?

Các anh ơi cho em hỏi em down theme về cài rồi sao 1 số biểu tượng như Office Help Internet không thay đổi đc
Rồi thì font chữ cũng không thay đổi đc như ảnh post

Em dùng máy N6220Classic khó hiểu quá các anh giúp em với

Các anh ơi cho em hỏi em down theme về cài rồi sao 1 số biểu tượng như Office Help Internet không thay đổi đc
Rồi thì font chữ cũng không thay đổi đc như ảnh post

Em dùng máy N6220Classic khó hiểu quá các anh giúp em với
Trả lời bạn lần thứ 2.Một là các theme ng ta làm ra thường chỉ thay đổi những Icon hay nhìn thấy.Những icon ít nhìn ng ta sẽ ko làm Icon.Hai là theme chỉ thay đổi giao diện không có tác dụng thay đổi font chữ.Muốn thay đổi font thì bạn hack Phone đi rồi sang phần mềm ứng dụng tìm Fontchange để thay Font theo ý minh.

PS: Không đc post cùng 1 nội dung ở nhiều topic khác nhau nhé bạn!

Không đc post cùng 1 nội dung ở nhiều topic khác nhau nhé bạn!

Xin lỗi anh tại em quên mất đã pót bài trc ở đâu nên mới fải pót lai :)

Help meeeeeeee!!!

Ai biết chỉ dạy giùm em với về cách cài theme động với. Theo như anh kjiro thì
Đặt theme theo: \private\10207114\import\
Đặt Anim Folders vào: \System\Data\anim
Đặt gif image vào: \Others
Sau đó restart phone nhé!
Nhưng vấn đề ở đây là tìm đâu ra theme và anim folder rồi .gif image vì chỉ có file cài đặt anim .sis và file cài theme .sis thôi chứ làm gì có mấy thứ kia. Em tưởng là chỉ cần cài anim và cài theme là được chứ. hix. Mong bài các bác. Cảm ơn!

Ai biết chỉ dạy giùm em với về cách cài theme động với. Theo như anh kjiro thì
Đặt theme theo: \private\10207114\import\
Đặt Anim Folders vào: \System\Data\anim
Đặt gif image vào: \Others
Sau đó restart phone nhé!
Nhưng vấn đề ở đây là tìm đâu ra theme và anim folder rồi .gif image vì chỉ có file cài đặt anim .sis và file cài theme .sis thôi chứ làm gì có mấy thứ kia. Em tưởng là chỉ cần cài anim và cài theme là được chứ. hix. Mong bài các bác. Cảm ơn!

Bạn chỉ cần cài Theme động và pm anim là được rồi. Thử đi bạn chúc thành công.

Không được đại ka ơi,hay là N95 thường không sử dụng được rõ ràng cài theme động rồi cài anim và chỉnh sửa trong anim rồi mà có được đâu.

các bác cho em hỏi: tại sao khi cài theme lên, muốn xóa đi lại ko xóa đc vậy? em đang dùng N95, mong các bác chỉ giáo giúp

các bác cho em hỏi: tại sao khi cài theme lên, muốn xóa đi lại ko xóa đc vậy? em đang dùng N95, mong các bác chỉ giáo giúp

Bạn xóa không được hay không thấy chỗ để xóa.

Cho em hỏi sau khi cài flash lite vào máy rồi thì làm sao chọn file swf để làm màn hình chờ vậy? Trong menu ko có mục chọn file swf làm hình nền :(

Tức là hình nền có nền màu đen, còn lại là hình ở giữa. Hình ở giữa đơn giản càng tốt. Em chỉ có mấy cái này, nên em muốn hỏi mọi người ai có cho em xin thêm.

Ví dụ như hình nền của anh q630666 http://pdaviet.net/showthread.php?t=54254 là kiểu em thích nhưng ko phải khổ 240x320

Chỉnh sửa cuối:
Back