• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

cho e hỏi cập nhật phần 1,2 ở đầu topic là ở đâu,bác nói chi tiết được ko? e tìm không có????nếu bác có gửi cho e link dow theeme màu gỗ với.cag nhiều cag tốt

Chỉnh sửa cuối:
Mình đang tý toáy tập làm Thems cho S60 3rd bằng Soft Carbide.ui Theme Edition 3.4,có điều không biết tìm icon ở đâu để Add vào,mặt khác mình cũng ko thay Full icon được (Mình dùng E 66 nên có thêm 1 số Folder như "Giao tiếp","Văn Phòng"...),ở 1 số thems họ thay Full được cả các icon đó.Các bạn có kinh nghiệm về khoản này hướng dẫn giúp mình với.Xin cảm ơn.

xin them mau go

bác nào có theme màu gỗ nào đẹp bost len cho e xin với.....xin cam on

WEB LÀM THEME CHO S60 3RD OS 9.3

Ai có web hay soft nào làm theme cho dòng Xpressmusic mà hỗ trợ đầy đủ các folder ngoài menu ko, cụ thể là 5320. mình có bít mỗi web ownskin nhưng nó ko hỗ trợ các folder như office, internet, game và help nên khi cài vào máy nhìn rất xấu và lạc lõng

cho mình hỏi cài theme thì cài vào mục nào cho máy vậy ??
( máy mình vừa hack phone )
cài xong vào chỗ thay theme chả thấy cái nào mới xuất hiện @@

Chỉnh sửa cuối:
chào mọi người. Mình gặp một vấn đề này mà không làm cách nào sử lý được. Mong anh em chia sẻ. Số là mình có mấy cái theme nhưng khi cài vào thẻ nhớ rồi vô tool/theme nhưng vẫn không thấy hiện theme đó lên. Mình vào chương trình quản lí thì rõ ràng thấy ghi đã cài rồi. Vậy mà vô đi vô lại phần theme cả chục lần vẫn không thấy. Ae nào gặp trường hợp như mình và có cách sử lý xin giúp mình! Thank!

chào mọi người. Mình gặp một vấn đề này mà không làm cách nào sử lý được. Mong anh em chia sẻ. Số là mình có mấy cái theme nhưng khi cài vào thẻ nhớ rồi vô tool/theme nhưng vẫn không thấy hiện theme đó lên. Mình vào chương trình quản lí thì rõ ràng thấy ghi đã cài rồi. Vậy mà vô đi vô lại phần theme cả chục lần vẫn không thấy. Ae nào gặp trường hợp như mình và có cách sử lý xin giúp mình! Thank!

bạn thử khởi động lại máy xem thế nào.nếu ko thì down thử theme khác về cài xem có bị nữa ko.nếu vẫn bị thì 4mat lại máy rùi cài xem sao nhé.thế nào thì báo tiếp :D chúc bạn thành công

Mình đã cài nhiều theme khác nhau nhưng vẫn không được. tức quá xóa luôn mấy cái đã cài được. He he. Tuy nhiên mình vẫn còn một hi vọng cuối cùng là sau khi xóa bớt theme mình cài lại một cái xem sao. Và lần này thì cài xong sử dụng được luôn => chắc do máy mình không tải được nhiều theme nên mới thế. Hjc đếm đi đếm lại được có 14 cái cả theme mặc định mới đau. Chán thế. Tuy nhiên mình vẫn nghi ngờ khả năng suy đoán của mình nên hỏi lại bạn xem sao. Máy mình là n73 me.Thank

cho mình xin k3yg3n or cr@ck Carbide.ui Theme Edition 3.2.1.0 hết 15 ngày jờ nó die rồi.... T_T

cho mình hỏi tại sao máy mình cài theme vào tất cả icon khác đều thay đổi riêng chỉ có icon mục ứng dụng, game là không đổi được. Từ trước đến giờ mình cài hàng chục theme cũng như zậy,có cả những theme hỗ trợ full icon cũng không đổi được. ai chỉ mình zới cám ơn nhìu!!!!!!!!

anh ơi sửa lại mấy cái link ở cập nhật theme đi trang 117 đóa thank
cái này nè

các huynh giúp đệ với,mình đang gặp vấn đề với mấy cái theme của Duhe,sao mình dơn về máy rồi,giải nén rồi mà ko bung được,nó báo là contact suppliler là sao vậy,giúp đệ với....:-/

mình muốn kiếm theme cho E65,mình đã kiếm nhìu lần trên diễn đàn,đúng phần S60 v3,240x320 nhưng khi cài đều hiện lên certain error...xin giúp đỡ

Em đang dùng N81 8gb,sao em đã sign theme vào máy và cài thì vẫn còn theme cũ a.??? Ai biết giúp em với...

Em đang dùng N81 8gb,sao em đã sign theme vào máy và cài thì vẫn còn theme cũ a.??? Ai biết giúp em với...

Ý của bạn là bạn cài Theme mới vào rồi mà nó vẫn còn Theme cũ đúng không? cài xong thì bạn vào Mục Theme chọn tới cái Theme mới cài và aply nó, bạn sẽ thấy Theme mới ngay.:D

Back