• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU TRUYỆN, EBOOKS

Status
Không mở trả lời sau này.
hihi, ở bên box truyện thì truyện tam quốc diễn nghĩa link bị die rùi *.* bác nào có truyện đó thì cho iem xin với ^.^
( topic nào cũng mười mấy trang *.* em tìm được chắc chết mất)

best Regards

PS: bác Hùng sắp đi học gì thế,cưới rùi còn đi học có "chí" quá ta ^.^ em cũng đang định học văn bằng 2 nhưng ko biết thi có đỗ ko hichic

ai có bộ thạch phá thiên ( hậu hiệp khách hành)= file PRC hay là LIT hay la RGO thì cho em xin nha.............

Cái Tây du ký remix dùng cái gì để đọc thế Hưng? Mình giải nén ra thấy nó có đuôi docx

Docx là của Office 2007 anh à.Anh mở bằng Office2007 trên PC rồi save as dạng 2003(file doc) rồi thì làm gì thì làm:))

hic,em ghi nhầm đấy ^.^ anh cứ dùng office là đọc được mừ... tại anh bảo TâyDuKý dạng text nên em...
mà truyện cười đấy,anh có lấy truyện gốc thì vào http://www.queviet.net/truyen/truyen.php?truyenid=57 mà xem :)
xem xong anh nhớ thanks các bác bên đó nhé b-)

best Regards ^.^

PS: tập 1 >>> 22 đã có ở đây

Chỉnh sửa cuối:
Bác nào có ebook hướng dẫn crack soft cho PDA ko, cho mình xin với. Thanks so much!!!!!!!!!!!!

Hy vọng cái này may ra có thể giúp bạn...nếu nhầm hay đọc rùi thì ;)) sorry

best Regards ^.^

tài liệu hướng dẫn
ở file đính kèm

nguồn của bài viết

Anh em nào cần văn bản về Hải quan, hoạt động XNK thì alo nhé, tôi có rất nhiều!
Có bác nào kiếm được cái CV 7449/2006/VP-CP, và CV 570/TTg ngày 11/4/2006 của VP CP về vấn đề khoáng sản không ạ? Nếu kiếm được làm ơn post hộ em cái, em sẽ thanks 100 lần!:((

Ai làm sở điện cũng biết phải thi an toàn vất vả thế nào. Mình cũng vậy, ai có quyển "Kĩ Thuật an toàn Điện" đạng *.prc mình xin một bản nhé. Ảnh hưởng trực tiếp tới đồng lương mong các bác giúp đỡ.Thanks

Anh em nào cần văn bản về Hải quan, hoạt động XNK thì alo nhé, tôi có rất nhiều!

Néu nhiều tài liệu hay bạn có thể up lên và chia sẻ với mọi người chứ cứ nói thế thì chịu :-??:-??:-??

Có bác nào có truyện Resident Evil không??

Em mới đọc được 1 tí truyện Resident Evil này.Thấy hay lém.Các bác có thì cho em xin nha...

mấy bác cho em hỏi có sách nào chỉ đánh bida ko nhỉ ????

sách dạy đánh bida clip ấy để em luyện 1 tí đó mà ...hhi

Last edited by a moderator:
Em mới đọc được 1 tí truyện Resident Evil này.Thấy hay lém.Các bác có thì cho em xin nha...
Muốn lấy mấy truyện này thì bạn vào www.gamevn.com nhé. Trong đó đã dịch tới tập 6 rồi đấy. Thân

Thèm truyện Cổ Long thì có đây...http://www.esnips.com/web/Truyn/

Hehe, nói về truyện kiếm hiệp thì xin mời vào www.nhanmonquan.com nhé. Trang web này hiện nay được xem là No.1 về truyện kiếm hiệp đấy, đặc biệt Cổ Long và Kim Dung. Có điều... là dạng pdf. dùng phần mềm convert qua RGO mà xem. Thân

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back