• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

woman mobile

Em có yêu cầu (nhờ vả) các bác giúp em VH cái woman mobile nhé, các từ ngữ chuyên ngành phụ nữ khó hiểu quá, đọc không hiểu mà tính nhầm ngày xxx là toi ngay
mong các bác giúp đỡ, tất cả vì sự nghiệp "sung sướng" của anh em chúng ta

Các bác nhớ xóa đuôi 7z đi nhé

Last edited by a moderator:
Em có yêu cầu (nhờ vả) các bác giúp em VH cái woman mobile nhé, các từ ngữ chuyên ngành phụ nữ khó hiểu quá, đọc không hiểu mà tính nhầm ngày xxx là toi ngay

Chờ nhé, vài ngày nữa anh em đang bận, Mình sẽ làm cho bạn cái này.=D>=D>=D>

lạ quá sao em yêu cầu VH phần mền mà mấy anh chẳng ngó nghiêng gì nhỉ ..... buồn quá :|b-) thôi em về đi bán máy đây ...X-(

lạ quá sao em yêu cầu VH phần mền mà mấy anh chẳng ngó nghiêng gì nhỉ ..... buồn quá :|b-) thôi em về đi bán máy đây ...X-(

Yêu cầu của bạn khó thực hiện vì đơn giản theo mình thấy thì các PM đó là dành cho S60v2, anh em Việt hóa thì toàn dùng S60v3 nên ko làm giúp bạn được là đúng rồi! Để khi nào mình rảnh mình nghiên cứu cho nhưng ko hẹn trước nhé!

Yêu cầu của bạn khó thực hiện vì đơn giản theo mình thấy thì các PM đó là dành cho S60v2, anh em Việt hóa thì toàn dùng S60v3 nên ko làm giúp bạn được là đúng rồi! Để khi nào mình rảnh mình nghiên cứu cho nhưng ko hẹn trước nhé!
2 Phần mềm đó là của S60V3 đại ca ơi. E đang làm rồi

Mình làm cả ngày à vẫn không được bạn ơi, Pm này rất ít từ nhưng rất phức tạp, Vh không dấu thì OK mà có dấu là teo. Khi nào có mình pm cho bạn, đừng chờ nha.:(:(:(

Mình làm cả ngày à vẫn không được bạn ơi, Pm này rất ít từ nhưng rất phức tạp, Vh không dấu thì OK mà có dấu là teo. Khi nào có mình pm cho bạn, đừng chờ nha.:(:(:(

Không được vẫn không sao bạn ạ vì tại nó khó mà. Cái mình muốn nói ở đây là tinh thần giúp đỡ tuyệt vời của bạn. Dù không biết mặt và biết tên, nhưng tôi vẫn thầm cảm ơn và chúc bạn nhiều sức khỏe, mọi điều tốt lành.

PDAVIET MUÔN NĂM

Không được vẫn không sao bạn ạ vì tại nó khó mà. Cái mình muốn nói ở đây là tinh thần giúp đỡ tuyệt vời của bạn. Dù không biết mặt và biết tên, nhưng tôi vẫn thầm cảm ơn và chúc bạn nhiều sức khỏe, mọi điều tốt lành.

Anh em SymPViet rất cố gắng để đáp ứng cho bạn cũng như các bạn khác, hãy đến với PDAVIET bằng tất cả niềm tin.

Phần mềm bạn yêu cầu đã được đáp ứng: Tải về!

@:Hthuongnmd_ Hiện tại SM bản mới nhất mới là 4.01 làm gì có bản nào 4.10? Bạn nhờ anh em vh thì nên úp file lên Host, không được dẫn Link tời forum khác có cùn lĩnh vực như PV, vi phạm Nội Qui DD. Bản 4.01 đã được Vh rồi, theo chữ ký của mình mà tải.

mình thấy bản này mới có bên diễn đàn tinh tế, down về máy được nhưng mình up lên không được nó báo lỗi thôi nên mới đưa link,bạn có thể chỉ mình cách up lên ko ? file có 2 part : 400 kb và 198 kb.

mình thấy bản này mới có bên diễn đàn tinh tế, down về máy được nhưng mình up lên không được nó báo lỗi thôi nên mới đưa link,bạn có thể chỉ mình cách up lên ko ? file có 2 part : 400 kb và 198 kb.

PV cũng đã có bạn à, bản này chưa Full vả lại nó của 5800 anh em chưa có máy đó để làm.

Bạn làm giúp mình phần mềm PhotoInbox.v1.0.S60v3.S60v5 có chức năng thông báo tin nhắn bằng hình ảnh của ngừơi gửi đến này nhé.

Last edited by a moderator:
Back