• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

PM này cũng hay, giao diện cũng đẹp nữa :)
Sẽ cố xong sớm cho bạn và mọi người, chờ nhé!!

Một sự chết người, không thấy anh lên tiếng OK rồi sao. Lãng phí thời gian của anh em mình lắm.:)):)):))

Hic cũng vừa build xong định up thì a Thắng đã up rùi :((
Bạn wa Đây tải về nhé
Do mình cũng làm 1 bản nên up lun cho bạn, bạn muốn dùng bản nào cũng được. Bản của mình Đây

Anh em mình nhiẹt tình quá=D> để mình tải về xem sao.

Ok,cái này dùng với tin nhắn đầy màn hình thật tuyệt vời=D>

Ok,cái này dùng với tin nhắn đầy màn hình thật tuyệt vời=D>

Sao mình dùng không thấy gì cả, có tn tới nó chỉ nháy đèn mà không thấy gì, muốn xem phải vào hộp thư đến là sao nhỉ?

Bạn phải chọn hình cho 1 tên liên lạc thì mới hiện ảnh của người gởi tin nhắn đến lên màn hình được,giông như phần mềm hiện ảnh người gọi đến vậy mà,bạn làm lại thử xem:)

Bạn phải chọn hình cho 1 tên liên lạc thì mới hiện ảnh của người gởi tin nhắn đến lên màn hình được,giông như phần mềm hiện ảnh người gọi đến vậy mà,bạn làm lại thử xem:)

Mình đã làm đầy đủ các bước, xong họ gởi tới vẫn không có hình, kể cả chuông luôn.:-??

Của mình nó như vầy nè, mình xài e63;)ở trên cùng là tên người gởi.kế là nội dung tin nhắn.

Last edited by a moderator:
lạ quá sao em yêu cầu VH phần mền mà mấy anh chẳng ngó nghiêng gì nhỉ ..... buồn quá :|b-) thôi em về đi bán máy đây ...X-(

Anh KieuPhong đã làm xong cái PhotoRite rồi đây, bạn qua Đây tải về nhé!!

Mấy anh ơi, em tìm hoài mà không thấy bản office 6.0.27 Việt hoá. Máy em E71 phải cài bản này nó mới chạy (đây là bản mới nhất, ra được hơn 1 tháng rồi) . Em dùng office nhiều lắm, nhưng không dám yêu cầu, chỉ nhờ các anh khi nào có bản này VH thì trả lời giúp em thôi. Vì em yêu cầu VH mobilewoman đã được đáp ứng rồi. Với lại Office tiếng Anh cũng đọc được chứ không rối rắm như mobilewoman
Em khoái mấy soft Việt Hoá vì em là người Việt, với lại tính đồng bộ cao (Hiện tại máy em chỉ có các game là còn tiếng Anh, Soft là Việt hết)

Chỉnh sửa cuối:
Mọi người vh giúp em pm này với nha!
Tên
Talkonaut
Chức năng
Chat như pc, voice....
http://www.talkonaut.com/app/symbian/s60-3rd/talkonaut-s60-3rd.sisx
Mong tin mọi người nhìu
Cám ơn nhìu :D
Posted via Mobile Device

Ái chà mệt mỏi lắm rồi đây. :p :p :p
Mình đã cố tình việt hóa pm Ivcm_2.21.1240_s60v3 này ba lần rồi, không biết sai ở chỗ nào. Lần nào được khoảng 50% là lại bị đá Knock out văng ra khỏi sàn đấu. Tức chết đi được.
Anh em nào nghiên cứu xem việt hóa giúp mình được không nhỉ? :(( :(( :((

Last edited by a moderator:
Ái chà mệt mỏi lắm rồi đây. :p :p :p
Mình đã cố tình việt hóa pm Ivcm_2.21.1240_s60v3 này ba lần rồi, không biết sai ở chỗ nào. Lần nào được khoảng 50% là lại bị đá Knock out văng ra khỏi sàn đấu. Tức chết đi được.
Anh em nào nghiên cứu xem việt hóa giúp mình được không nhỉ? :(( :(( :((

Cái này mà làm chắc hơi bị lâu lắm đây file rsc tới 24.kb :((

Mình sẽ làm cho bạn nhưng hơi lâu, bạn cố chờ nha.

Chỉnh sửa cuối:
Back