• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

PM này là PM diệt virus của Ông China đây mà, đã được anh trubic vh bản dành cho S60v2 thì phải. PM này update qua GPRS sever china. Để mình search giúm cho, nếu của v3 thì tốt cho bạn, còn ko thì pm trực tiếp với Trial Mod trubic nhé

Của trubic là dành cho S60v2 bạn à, bạn dùng máy gì, HĐH? nếu là v3 thì nhờ anh trubic làm cho nhanh, vì *.rsc có thể dùng chung qua siêu dịch mà
Link đây

hic ! đây là pm quản lý cuộc gọi cho s60v3 mà. không phải là diệt vius đâu bạn ơi. mình dùng s60v3 nên mới vô đây nhờ anh em việt hóa dùm . còn diệt vius thì mình có rồi. cũng của ông netqin này :|

hic ! đây là pm quản lý cuộc gọi cho s60v3 mà. không phải là diệt vius đâu bạn ơi. mình dùng s60v3 nên mới vô đây nhờ anh em việt hóa dùm . còn diệt vius thì mình có rồi. cũng của ông netqin này :|

Phần mềm Quản lý cuộc gọi thì bạn dùng ACM đó bạn, đã có nhiều bản được Vh. Trong Topic cập nhật đó bạn.

nhờ anh em dịch sang tiếng anh hoặc việt hóa hộ mình pm này với.
360ting_S60v3
360ting chương trình nghe nhạc cho S60v3. Mình search trên DĐ cũng có nhưg cài trên máy có màn hình (320x240) các nút nằm không đúng vị trí , khó chịu lắm, ths trước nha,....

Các bác việt hóa Opera Mini 5beta cho e với
Thank.....

1 phần mềm file jar có rất nhìu file .class nên việc vh rất khó khăn . Hơn nữa đây lại là bản beta nhìu lỗi, kiểu gì Operamini cũng cho ra bản có tiếng việt thôi. Bạn kiên nhẫn chờ nha.

Phần mềm Quản lý cuộc gọi thì bạn dùng ACM đó bạn, đã có nhiều bản được Vh. Trong Topic cập nhật đó bạn.

thì mình thấy khu vực này dành cho anh em yêu thích phần mềm nào thì post lên để cho các bạn yêu thích việt hóa làm giúp. Nên mình mới gửi cái pm này nhờ anh em giúp. Còn các pm quản lý kia thì mình rồi. Nhưng mình không thấy thích lắm:D

thì mình thấy khu vực này dành cho anh em yêu thích phần mềm nào thì post lên để cho các bạn yêu thích việt hóa làm giúp. Nên mình mới gửi cái pm này nhờ anh em giúp. Còn các pm quản lý kia thì mình rồi. Nhưng mình không thấy thích lắm:D
Posted via Mobile Device
Quản lý cuộc gọi thì đã có rất nhiều pm được việt hóa.bạn có thể có nhiều lựa chọn mà.mà pm mà bạn thích có tên là gì thế,công dụng hay hơn hay sử dụng dễ hơn.cho mình biết với để mình cài luôn.hoạc tì cho bạn

Posted via Mobile Device
Quản lý cuộc gọi thì đã có rất nhiều pm được việt hóa.bạn có thể có nhiều lựa chọn mà.mà pm mà bạn thích có tên là gì thế,công dụng hay hơn hay sử dụng dễ hơn.cho mình biết với để mình cài luôn.hoạc tì cho bạn

pm này là của netqin bạn ạ. Mình thấy nó có giao diện đẹp hơn mấy cái pm mà anh em post trong diễn đàn. còn về chức năng thì mình đang test ở máy mình. Tất nhiên là bản tiêng anh rồi cho nên có một số chỗ mình không hiểu lắm nên mới nhờ anh em giúp. Nói chung là được :D

Mai mình vh xong SHmessage sẽ làm luôn cho bạn. Nhưng pm này phiên bản cũ nhóm SymPViet làm rất mượt. Nếu nhóm SymPViet ko post mình mới post, mắc công trùng phần mềm lại bị del.

Làm đi em, anh đang làm nửa chừng và không làm nữa vì đã có SM rồi.

Làm đi em, anh đang làm nửa chừng và không làm nữa vì đã có SM rồi.

Ok a.
@tuanloc: bạn cố gắng chờ nhé. Phần mềm này hơn 1000 dòng lại rất nhiều câu khó dịch cho thuần việt và dễ hiểu nên sẽ hơi lâu đấy. Nay mình đang làm đc 1 đoạn lại mất điện. Bực ghê

Ok a.
@tuanloc: bạn cố gắng chờ nhé. Phần mềm này hơn 1000 dòng lại rất nhiều câu khó dịch cho thuần việt và dễ hiểu nên sẽ hơi lâu đấy. Nay mình đang làm đc 1 đoạn lại mất điện. Bực ghê

Anh ơi để em vh corePlayer cho anh, nhường cho em đi, em đang làm gần song rồi nè

Bac nao xung phong viet hoa ucweb beta2 di em thay ban nay giao dien dep hon toc do loat tot hon.. Phan mem nay nam o ben box ung dung phan ucweb do
Posted via Mobile Device

Bac nao xung phong viet hoa ucweb beta2 di em thay ban nay giao dien dep hon toc do loat tot hon.. Phan mem nay nam o ben box ung dung phan ucweb do
Posted via Mobile Device

Chờ ra bản chính thức luôn đi bạn :) Dịch PM này cực lắm, chờ ra cuối làm cho đỡ tiếc :)

Back