• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

Cảm ơn anh đã nhiệt tình em đã test như sau:
vào soft không đc treo luôn phải ấn nút đỏ để out
em đã test bản này thấy ok mong anh VH giúp em
Link đây anh

Cảm ơn anh đã nhiệt tình em đã test như sau:
vào soft không đc treo luôn phải ấn nút đỏ để out
em đã test bản này thấy ok mong anh VH giúp em
Link đây anh

Bản đó cũng là bản bạn đưa mà, bây giờ bạn test thật kỹ trên máy sau đó úp file lên luôn, không đưa Link mình chẳng thấy đâu cả.

Bản đó tiếng Anh mà vẫn ko dùng được luôn hả :D Tạm dùng đỡ đi, tỏng uần tới cố gắng làm cho anh em dùng :)

ko phải anh ơi,tiếng anh hết thì đã phước,đằng này vừa trung vừa anh anh ới :((

ko phải anh ơi,tiếng anh hết thì đã phước,đằng này vừa trung vừa anh anh ới :((

Thấy mấy anh em nước ngoài dùng bảo ok, chỉ phần Setting thì đúng là Hoa văn :p ko dịch được. Như đã hứa, để tuần sau xem xét :D

Các anh có thể viết hóa cho em phần mềm này shMessenger đc không,không biết là trong diễn đàn đã có chưa nữa,em tìm mà khong thấy,nếu có thì cho em đường link luôn nha.Em thấy phần mềm này hỗ trợ chat trên Java tốt chứ mấy phần mềm quen thuộc như Yamee hay Slick bây giờ khó vào quá.Cám ơn đội ngũ PDAViêt nhiều lắm.
Đường link phần mềm đó đây
Mã:
http://www.mediafire.com/?bm2zg0jf1nm

Chỉnh sửa cuối:
Các anh có thể viết hóa cho em phần mềm này shMessenger đc không,không biết là trong diễn đàn đã có chưa nữa,em tìm mà khong thấy,nếu có thì cho em đường link luôn nha.Em thấy phần mềm này hỗ trợ chat trên Java tốt chứ mấy phần mềm quen thuộc như Yamee hay Slick bây giờ khó vào quá.Cám ơn đội ngũ PDAViêt nhiều lắm.
Đường link phần mềm đó đây
Mã:
http://www.mediafire.com/?bm2zg0jf1nm

Cái này ko VH có dấu được nhưng cũng có bản VH hok dấu rồi, ở ĐÂY bạn nhé!

em thấy pm cclock rất hay nhưng em không tìm thấy bản VH. các anh VH giúp e với. cảm ơn các anh nhiều.

Last edited by a moderator:
Back