• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

Posted via Mobile Device pm ALON.Software.MP3.Dictaphone.v2.93.1.S60v3.S60v5.S ymbianOS9.x link die rùi anh up lại dùm em đc ko ạ. Ở trang 38 tổng hợp những ứng dụng việt hóa đó anh. Thanks

Posted via Mobile Device pm ALON.Software.MP3.Dictaphone.v2.93.1.S60v3.S60v5.S ymbianOS9.x link die rùi anh up lại dùm em đc ko ạ. Ở trang 38 tổng hợp những ứng dụng việt hóa đó anh. Thanks

Chờ nha bạn mình vừa pm cho Troly kiểm tả fix Link cho bạn.:D

Link mediafire còn down được mà bạn, mới test xong nè :| Down trên PC đi.

Link mediafire còn down được mà bạn, mới test xong nè :| Down trên PC đi.
Posted via Mobile Device anh troly đã fix lại link,nếu hum woa anh vào link đó đâu có đc. Thui em ko spam nữa :D . Thanks mấy anh nhìu

Chỉnh sửa cuối:
Hiện tại diễn đàn đã VH mumsms plus 5.08 cho OS 9.2 mong các anh VH OS 9.1 cho con N73 của em thanks
Link đây

Mình cảm ơn

Last edited by a moderator:
Back