• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

opera 8.65 chua có đâu anh. Trong phần tổng hợp các phần mềm việt hóa s60v3 sympviet có nhưng chả thấy đường link nào để down hết. thật hết biết lun.Mà bản PowerMP3 1.14 mà anh nói đến đâu ah.E kô nhìn thấy link đâu hết trơn :-??

opera 8.65 chua có đâu anh. Trong phần tổng hợp các phần mềm việt hóa s60v3 sympviet có nhưng chả thấy đường link nào để down hết. thật hết biết lun.Mà bản PowerMP3 1.14 mà anh nói đến đâu ah.E kô nhìn thấy link đâu hết trơn :-??

Chưa thấy link nghĩa là chưa có đó bạn, cũng phải từ từ cho ae mình dễ thở bạn àh

Ông này chả chịu tìm gì cả. Cái này là cái gì ở trong chữ ký của anh thắng đây? Ngay trang 1 chứ ở đâu xa http://pdaviet.net/showpost.php?p=497636&postcount=80

@Minhthang: Cái K3ygen trong link trên bị virus anh ui, vừa giải nén xong AVG của em báo động ngay rồi tự động remove nó luôn:)

Ông này chả chịu tìm gì cả. Cái này là cái gì ở trong chữ ký của anh thắng đây? Ngay trang 1 chứ ở đâu xa http://pdaviet.net/showpost.php?p=497636&postcount=80

@Minhthang: Cái K3ygen trong link trên bị virus anh ui, vừa giải nén xong AVG của em báo động ngay rồi tự động remove nó luôn:)

Không phải đâu bạn AVG ngộ nhận đó, tắt nó đi hãy mở bạn nhé, không sao cả.

Đã gọi k3ygen thì đa số đều bị các trình diệt virus phát hiện và chặn lại cả, do đó bạn nên tắt AVG trước khi down cũng như giải nén file chứa k3ygen nhé!

Các cao thủ nhà mình việt hoá thằng Image Exchange của Nokia đi, em thấy cái Photo Browse pda việt mình VH chuẩn lắm! Hi. Cái này dùng Pro hơn Photo Browse nhiều, xoay ảnh 360 độ, zoom nét căng, không bị mờ và hạn chế như Photo Browse, Load cũng nhanh nữa! Em chờ tin tốt lành của các Pro nha !;)

Last edited by a moderator:
Các cao thủ nhà mình việt hoá thằng Image Exchange của Nokia đi, em thấy cái Photo Browse pda việt mình VH chuẩn lắm! Hi. Cái này dùng Pro hơn Photo Browse nhiều, xoay ảnh 360 độ, zoom nét căng, không bị mờ và hạn chế như Photo Browse, Load cũng nhanh nữa! Em chờ tin tốt lành của các Pro nha !;)

Nếu cái này thuộc v2,thì mình sẽ thử sức làm giúp bạn xem sao.Nếu không được sẽ nhờ các cao nhân pv giúp.Thân

Mình dịch tương đối xong cái này rồi, những tính năng chính thôi, còn mà đăng nhập trực tuyến ... liên quan đến kết nối Internet gì gì đó thì ko dịch nổi, wa' nhìu. Vả lại toàn phải thao tác trên file exe nên hơi viết tắt chút :D

Mình dịch tương đối xong cái này rồi, những tính năng chính thôi, còn mà đăng nhập trực tuyến ... liên quan đến kết nối Internet gì gì đó thì ko dịch nổi, wa' nhìu. Vả lại toàn phải thao tác trên file exe nên hơi viết tắt chút :D

Cái này xem ra chú em làm quá vất vả nhỉ, nghe tận từ hôm nảo hôm nào, cứ bình tĩnh nhé, càng kỹ càng tốt dịch được bao nhiêu thì dịch tùy khả năng pm cho phép.=D>=D>=D>

Cái này xem ra chú em làm quá vất vả nhỉ, nghe tận từ hôm nảo hôm nào, cứ bình tĩnh nhé, càng kỹ càng tốt dịch được bao nhiêu thì dịch tùy khả năng pm cho phép.=D>=D>=D>

Dạ hơi bị nhìu, em vẫn đang fix từng chỗ cho hợp lý rùi mới dám công bố anh àh :D

Thử nhé: nhấp chuột phải vào file, chọn Properties, chọn tap Compa..., đánh dấu tick trước Run as, chọn Win 95 chẳng hạn, nhấn Ok rồi chạy lại file exe nhé :)

Ko dc anh ạ, mà rất lạ là nếu em làm cái gì liên quan đến tệp đấy máy chạy rất chậm(click chuột trái 1 hoặc 2 lần, chuột phải), chỉ có delete là nhanh:)

PM Fake_error chạy bằng Flash có cách nào điều chỉnh cho nó chạy bằng Flash 3.0 mình cài vào ko ạ? Cái Flash nguyên trong máy em ko đọc dc, chỉ cso cái 3.0 mới đọc dc thôi

Dạ hơi bị nhìu, em vẫn đang fix từng chỗ cho hợp lý rùi mới dám công bố anh àh :D

Pro dùng phần mềm nào để VH nó vậy, có phải vh rsc không? nếu không phải bằng UltraRscEditor thì share cho em với, em cũng đang trọc ngoáy thằng này! Share cho em chút kinh nghiệm luôn nha!
Em chỉ VH được cái Options thôi, không thấy cái menu giao diện ngoài đâu để mà sửa!
UltraRscEditor chỉ hiện được mấy cái trong Options thôi, cái bên ngoài phải sửa bằng soft nào vậy? Cái gì chạy trên file exe mà pro nói thế???
Hiện giờ chạy được, nhưng tình trạng thế này nè ! Ai chỉ giáo cho em với !

Chỉnh sửa cuối:
Back