• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

anh nào cho em xin cái yahoo việt hóa dùng trên N73 đi !!! em hứa tặng cho nhỏ bạn màh tới giờ mò việt hóa nó vẫn chưa xong !!!!

ý !!! hình như là đã có trong bản Slick đã VH rồi thì phải, sr !!! để em thử lại

Last edited by a moderator:
anh nào cho em xin cái yahoo việt hóa dùng trên N73 đi !!! em hứa tặng cho nhỏ bạn màh tới giờ mò việt hóa nó vẫn chưa xong !!!!

ý !!! hình như là đã có trong bản Slick đã VH rồi thì phải, sr !!! để em thử lại

Đúng rồi bạn à có tới mấy bản lận đó.:D

Ừ.Mình xin lỗi.Tại không thấy ai nói gì nên mình tưởng không ai để ý.Thanks các bạn

cho minh` xin ct xóa các file đã chạy ở ct real player, file rác..... cho n95-8 với ! thank !

Phiền anh vh giúp e Font Magnifier v2.03 S60v3 với.Xin cám ơn anh chị nhiều lắm.

Phiền anh vh giúp e Font Magnifier v2.03 S60v3 với.Xin cám ơn anh chị nhiều lắm.

Khuyên bạn nên dùng Font Changer không nên dùng Font Magnifier hay bị treo máy lắm đó, ảnh hưởng luôn tới GPRS mình đã bị thằng này và sợ nó lắm rồi.

Cám ơn anh Minh Thắng.Trong mục PM việt hóa hình như có bản font Magnifier 2.02. Nge anh nói e mới bít.Thế bản đó có bản vh ko anh? Nếu có cho em link

mình cần ứng dụng việt hóa ấy nên mới xin ở đây. Đây là mục xin phần mềm việt hóa đúng không?giúp e với các anh chị.Xin cám ơn

Back