• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03 JUNE][[MAGLDR/cLK] LeoRCMix S v.1.5 (RCMixS v.2.0) [Sense 2.1+3.0][Tytung R10]

Thực ra là nó cần bạn down map ở vị trí của bạn. Hơi lau một chút nhưng đươc 3D cho map ====> đẹp

Em đang bị lỗi ở bản này là cuộc gọi tới khi mở khóa nghe thì máy tự khởi động lại, có bác nào bị như em không?

Em đang bị lỗi ở bản này là cuộc gọi tới khi mở khóa nghe thì máy tự khởi động lại, có bác nào bị như em không?
Không bạn ạ. Mình dùng bản này mấy ngày, nghe gọi bình thường. Bạn kéo biểu tượng Phone khi có người gọi đến vào trong vòng tròn là okie...

Không bạn ạ. Mình dùng bản này mấy ngày, nghe gọi bình thường. Bạn kéo biểu tượng Phone khi có người gọi đến vào trong vòng tròn là okie...

Em thi kéo vòng tròn lên, thế là bị khỏi động lại. Vì em cũng cài bản fix sọc màn hình - không camera của Bác Dũng, không biết fix này có ảnh hưởng vì đến việc máy bị khởi động lại khi nhận cuộc gọi không nữa.

Em thi kéo vòng tròn lên, thế là bị khỏi động lại. Vì em cũng cài bản fix sọc màn hình - không camera của Bác Dũng, không biết fix này có ảnh hưởng vì đến việc máy bị khởi động lại khi nhận cuộc gọi không nữa.
Chiều mình sẽ upload bản LeoRCMisS_v1.6_VN fix sọc màn hình nhưng không sử dụng được Camera lên host (thanks langthang262)...:p Bản này mình thử nghe, gọi okie...:D

Chỉnh sửa cuối:
Chiều mình sẽ upload bản LeoRCMisS_v1.6_VN fix sọc mà hình nhưng không sử dụng được Camera lên host...:p Bản này mình thử nghe, gọi okie...:D

Cảm ơn bác nhiều, chờ bản LeoRCMisS_v1.6_VN bác đưa lên. Em cũng vừa làm như cách bác chỉ (kéo thả biểu tượng điện thoại vào vòng tròn) thì đang nghe thì tự khởi động lại máy (hình quả cầu lửa).

Cảm ơn bác nhiều, chờ bản LeoRCMisS_v1.6_VN bác đưa lên. Em cũng vừa làm như cách bác chỉ (kéo thả biểu tượng điện thoại vào vòng tròn) thì đang nghe thì tự khởi động lại máy (hình quả cầu lửa).
Khi cài rom bạn nên Full Wipe, nếu muốn chắc ăn hơn nữa là format cả thẻ nhớ nữa nhé để tránh bị lỗi... Hình như mỗi bạn bị thì phải, các bạn khác không thấy ý kiến. Kể ra cũng bất tiện nhỉ, không còn lỗi Grapic glitches nhưng lại mất Camera...:ar!

Khi cài rom bạn nên Full Wipe, nếu muốn chắc ăn hơn nữa là format cả thẻ nhớ nữa nhé để tránh bị lỗi... Hình như mỗi bạn bị thì phải, các bạn khác không thấy ý kiến. Kể ra cũng bất tiện nhỉ, không còn lỗi Grapic glitches nhưng lại mất Camera...:ar!

Em thì Full Wipe nhưng vừa rồi chia partition nên ỷ y không format thẻ nhớ. Chắc chờ bản 1.6 của bác đưa lên rồi format thẻ lại trước khi cài.

Em đã thử format lại thẻ, fill wipe và cài lại vẫn bị, và chỉ duy nhất nhận cuộc gọi mới bị, ngoài ra tất cả đều hoạt động tốt.

Back