• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

lúc up rom gần xong nó có báo fail to stat sau khi finish trở lại màn hình recovery nó cũng báo installation aborted . Nhưng khi em xem cái info trong recovery nó báo current rom là: InsertCoin 4.5.2 by baadnew tức là đã up được rom phải không các anh. Em roi mù từ sáng giờ chẳng biết bị sao nữa ai bị giống em cho xin lời khuyên với:((

Như vậy là bản rom em up bị lổi,em down lại đi,khi em up nên theo dõi xem có báo lổi hay không, phải chắc rằng nó báo rom đã cài đặt hoàn tất mới được

anh ntt2006 test dòng chờ chưa ;))

Anh thì không có test dòng chờ, anh chỉ đánh giá khi sử dụng thôi, sáng hôm qua đến 10h anh sạc đầy, để đến 15h chiều vẫn 100%, lấy online xem tin tức, xem youtube... đến 21h thì pin còn 65%, theo anh vậy là ok rùi.

đã gần đc 24h rồi. đt em có nghe gọi,nt và dùng 1 ít wifi. lương pin bây giờ vẫn là tầm 50%. đang test xem sài bt bao lâu nó hết :D

nghe nhạc qua tai blutooth tầm 3h....nghe gọi khoảng 10 cuộc ... xem xx online được 15p .......sạc từ đêm trước ...đến giờ này còn 18% pin và bắt đầu cắm sạc lại...;;) nghe vẻ pin cũng khấm khá rồi

[ROM]DarkForest Sensation/XE 5.2.0|ICS 4.0.3|Sense3.6|Speed|Beats|SuperStable[12 Feb]
lại rom 5.2.0 ..... mod nào hướng dẫn ae cái nào :)....

Thì up như up rom insrtcoin thôi mà
quan trọng là có gì khác biệt hơn 4.5.2 hok linhku ? với lại mình đâu có hiểu tiếng anh/.... nên vụ này phải có người tham khảo qua rồi cho í kiến mình mới dám vọc ^^

bữa giờ toàn xài wifi,chưa xài đến 3g.bữa này bật 3g lên, nó hiện luôn 4G,vào xem youtube chưa đầy 5 phút,mất hết 58k.
khủng thiệt

bữa giờ toàn xài wifi,chưa xài đến 3g.bữa này bật 3g lên, nó hiện luôn 4G,vào xem youtube chưa đầy 5 phút,mất hết 58k.
khủng thiệt

Bạn sử dụng Sen 4G phải không? thực chất biểu tượng 4G tại VN thì cũng là 3G thôi vì hiện tại VN chưa có 4G, bạn đăng ký trọn gói 3G thì bật thoải mái,mình đang xài Viettel gói này bật 3G suốt.

gọi và sms cũng kha khá :D

gọi và sms cũng kha khá :D

longntt105

Today, 01:29 PM

# 1842

sr my bad english.
i come from vietnam. here no sale batery anker for sensation. but i like and want to buy it. some body help me ? please. thank a lot.

Thanks Meter 2

Junior Member

=D>

Như vậy là bản rom em up bị lổi,em down lại đi,khi em up nên theo dõi xem có báo lổi hay không, phải chắc rằng nó báo rom đã cài đặt hoàn tất mới được
em đã dơn lại rom nó vẫn bị lỗi như vậy

longntt105

Today, 01:29 PM

# 1842

sr my bad english.
i come from vietnam. here no sale batery anker for sensation. but i like and want to buy it. some body help me ? please. thank a lot.

Thanks Meter 2

Junior Member

=D>

ăc ! trích dẫn còm mên của em chi rứa :D

Có 4.5.3 rồi đó chú em, anh vừa test thấy ok, sửa tiêu đề cho anh em nhảy vào cho box xôm chứ buồn quá

Bạn sử dụng Sen 4G phải không? thực chất biểu tượng 4G tại VN thì cũng là 3G thôi vì hiện tại VN chưa có 4G, bạn đăng ký trọn gói 3G thì bật thoải mái,mình đang xài Viettel gói này bật 3G suốt.

mình xài sen XE bạn ah

đang tính hỏi xem bác nào có cách khắc phục rom 4.5.2 thi thoang màn hình sáng hết cỡ.... cứ phải chỉnh lại ..
giờ lại có 4.5.3 kìa...
hok biết có nên up nưa ko.
bác nào có cách khác phục nỗi màn hình sáng hết cỡ rom 4.5.2 hok ạ

đang tính hỏi xem bác nào có cách khắc phục rom 4.5.2 thi thoang màn hình sáng hết cỡ.... cứ phải chỉnh lại ..
giờ lại có 4.5.3 kìa...
hok biết có nên up nưa ko.
bác nào có cách khác phục nỗi màn hình sáng hết cỡ rom 4.5.2 hok ạ
Bạn đọc hết các bài viết nha, đã có fix để khi khởi động không bị sáng hết cỡ màn hình đó, mình không nhớ nó ở trang mấy=))

Back