• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

Máy của em sau khi up rom thì khởi động bị reset liên tục đang vào rom thì bị reset h đã thử up rom khác fw khác vẫn bị anh nào đã từng bị giống vậy thi giúp em với :(:)(:)(:)(:)((

Máy của em sau khi up rom thì khởi động bị reset liên tục đang vào rom thì bị reset h đã thử up rom khác fw khác vẫn bị anh nào đã từng bị giống vậy thi giúp em với :(:)(:)(:)(:)((

Muốn thử thì em phải up rom có cùng yêu cầu về FW mới được chứ, ví dụ các rom cook có baserom 3.24 hoặc 3.25, chứ up rom khác FW thì bị lổi là đúng rồi.

mấy phiên bản trước mình cũng bị dính sensetion reboot.
tối làm phát 4.5.3 đc liền,ko lỗi j cả.
vẫn bị lỗi sáng màn hình

xin hỏi , đây là ban rom cook cho sensation xe à, bản này có beats audio không?
thanks!

xin hỏi , đây là ban rom cook cho sensation xe à, bản này có beats audio không?
thanks!
có đấy bạn à

mình đang dùng bản 4.5.2 ,bị lỗi sáng màn hình,cứ phải vào chỉnh lại độ sáng màn hình .. mình load bản fix lỗi sáng màn hình về và up từ thẻ nhớ nhưng vẫn bị ... bác nào biết cách xin chỉ giùm..thank

xin tạm chia tay với pda việt (sen) 1 time để kiếm lại em khách. chúc anh em vọc thoải mái nhé

mình úp đến chỗ set up đầu tiên thì màn hình cứ đen thui thế nhi? ai giúp mình với, mình up bản 4.5.3

Mấy bác cho tớ hỏi , mỗi lần nâng cấp bản rom mà cứ full wipe hoài thì có hại máy ko nhỉ

mình muốn phát wifi từ em sense của mình dung cho máy tính được không ..... bác nào biết xin chỉ giáo giúp

Mấy bác cho tớ hỏi , mỗi lần nâng cấp bản rom mà cứ full wipe hoài thì có hại máy ko nhỉ

không có gì hại cả,mỗi khi up rom phải full wipe để xoá dữ liệu của bản rom cũ đi,làm vậy để khi lên rom mới sẽ không bị lỗi

không biết bản này so với Revolution HD™ 6.2.1 thì bản nào tốt hơn nhỉ .mình lười up rom quá nen bạn nào dùng 2 ban này rồi cho chút ý kiến cái .thấy cái nào cứ up liên tục chắc tốt lắm đây

không biết bản này so với Revolution HD™ 6.2.1 thì bản nào tốt hơn nhỉ .mình lười up rom quá nen bạn nào dùng 2 ban này rồi cho chút ý kiến cái .thấy cái nào cứ up liên tục chắc tốt lắm đây

Mình đã thử RHD 6.2.1, so với InsertCoin thì chụp hình thua Bạn ơi. Insertcoin chụp sắc nét hơn.
Nhưng đang bị vấn đề màu đỏ hơi chuyển sang màu tím sen chả biết như thế nào và skype khi dùng video call thì màu xanh lá.
Không biết các Bạn có gặp lỗi như mình hay không?

Back