• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-03-12][ROM] IceCreamTosti v0.10 [AOKP M4/4.0.3][MULTILANGUAGE][LITE][TYT_ICS_r1]

bạn ơi cho mình hỏi sau khi mình flash ROM xong,mình có cần flash cái kernel này NexusHD2 của phần clk không vậy bạn??Mong bạn giúp đỡ
còn tùy bạn sử dụng magldr hay clk nửa
magldr thì chỉ flash rom thôi.còn clk thì flash thêm kernel

nhận xét sau khi cài ROM này được 2 tiếng là mọi thứ ok chỉ trừ cái comander không hoạt động,còn pin thì mình chưa biết..hihi,có ai biết làm sao cho comander quay phim 480 x 800 thôi cũng được,có ai biết hem ta???

cho mình hỏi tại sao cài bản ROM này ko chạy dc flash trên trình duyệt vậy ?

các bác, root thằng 4.0.3 này làm sao, nó ko xài được buttion saviỏ hả

Chỉnh sửa cuối:
Lỗi DSP manager không dùng được.Pin cũng hết nhanh hay là do mình nghịch nhiều không biết.Chả bíêt khi nào mới ổn định tương đối đây

Vẫn chưa hộ trở flash nhé..mình dùng v09..nên cài đặt mới từ đầu..mình chuyển dùng miui rồi.sẻ quay lại khi hoàn thiện

Back