• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-06][CWM] Kingdom Sprint WWE 0.81.651.0 [TYTUNG_R10]

k hiểu sao em up rom của bác dũng mãi k đc.hix

Sau khi chia sẻ thì bạn đừng bỏ thẻ nhớ ra rồi copy file rom từ máy tính vào, mà vào CWM chọn mount SD card để copy file vào thì sẽ up được :D
Trước đây mình toàn bỏ thẻ nhớ để copy từ máy tính, máy nó bắt format thẻ nhớ nên format rồi mới cop, cuối cùng toàn treo ở chữ HTC :D

Sau khi chia sẻ thì bạn đừng bỏ thẻ nhớ ra rồi copy file rom từ máy tính vào, mà vào CWM chọn mount SD card để copy file vào thì sẽ up được :D
Trước đây mình toàn bỏ thẻ nhớ để copy từ máy tính, máy nó bắt format thẻ nhớ nên format rồi mới cop, cuối cùng toàn treo ở chữ HTC :D

ANH EM CẦN FIX PERMISSIONS VÀI LẦN NẾU KG VÀO ĐC NHÉ !

phù....sau bao nhiêu ngày vật lộn với bản rom của bác dũng thì cuối cùng hnay vào 1 ngay đẹp trời,e hd2 của e đã xài đc bản rom của bác.e mừng như vớ đc vàng.he he.thank bác nhiều lắm vì đã cống hiến hết mình cho a e.

phù....sau bao nhiêu ngày vật lộn với bản rom của bác dũng thì cuối cùng hnay vào 1 ngay đẹp trời,e hd2 của e đã xài đc bản rom của bác.e mừng như vớ đc vàng.he he.thank bác nhiều lắm vì đã cống hiến hết mình cho a e.

Vất vả ghê ! được đấy !

Thanks bác cái nữa! Herher.
Hehe, Bác này nhiệt tình thank ghê, mà spam thêm đựơc 1 bài. Mình cũng spam thêm đươc 1 bài.
Mình chưa up bản này vì đang có việc cần máy ổn định để gĩư liên lac nhưng ngày nào cũng vào ngó vài lần cho đỡ thèm. Thank chủ topic vì đã cho anh em pda thưởng thức nhiều của ngon vật lạ.
Post by hd2

Bên XDA đã có bản 3.5 rồi mà bên mình vẫn chưa có, vẫn là xu hướng sính hàng ngoại, mình thấy bản này đẹp nhưng có quá nhiều lỗi nên dùng bản [20.May.11][GRI40] sbryan12144's GB ViVo v1.3 [MDJ's ViVo v3.0.5][Raf's 1r9] cũng rất đẹp, sense 3.0 và đã fix gần như toàn bộ các lỗi mà bản này gặp, ko con bị FC liên tục nữa.~X(

Bên XDA đã có bản 3.5 rồi mà bên mình vẫn chưa có, vẫn là xu hướng sính hàng ngoại, mình thấy bản này đẹp nhưng có quá nhiều lỗi nên dùng bản [20.May.11][GRI40] sbryan12144's GB ViVo v1.3 [MDJ's ViVo v3.0.5][Raf's 1r9] cũng rất đẹp, sense 3.0 và đã fix gần như toàn bộ các lỗi mà bản này gặp, ko con bị FC liên tục nữa.~X(

Sắp FC cái cảm ứng rồi ! hihi
Sắp ra bản 3.6 rồi ! Bản 3.5 thấy lỗi nên kg post ở đây !

Back