• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11-03-2012]NexusHD2-ICS-4.0.3-CM9 V1.5 by Tytung

Bạn xài bản MIUI của langthang262 hay của khang_bk ý.

Bạn ơi! Bản rom của khang_bk tìm ở đâu vậy. Bạn ơi. Theo mình nghĩ vậy có đúng không, hình như ICS âm thanh to hơn thì phải. Mình muốn cài bản này thử thí có bản nào mới nhất không, định cài bản MIUI ICS mới nhất. Thanks.

Chỉnh sửa cuối:
Bạn ơi! Bản rom của khang_bk tìm ở đâu vậy. Bạn ơi. Theo mình nghĩ vậy có đúng không, hình như ICS âm thanh to hơn thì phải. Mình muốn cài bản này thử thí có bản nào mới nhất không, định cài bản MIUI ICS mới nhất. Thanks.
Bạn sang đây nhé. Cái vấn đề này thì mình không rõ lắm vì không còn dùng HD2 nữa nên không test được.

Mấy bạn ơi mình nhờ mấy bạn giúp dùm. Mình cài bản rom MIUI.us của smokin901, mình chia 220 và 5, nhưng cài xong lại không được. Xin mấy bạn chỉ giúp cách cài bản này. bạn chỉ mình cách cài bản này với. Máy mình là hd2 Tmobile. Cảm ơn bạn trước.

Mấy bạn ơi mình nhờ mấy bạn giúp dùm. Mình cài bản rom MIUI.us của smokin901, mình chia 220 và 5, nhưng cài xong lại không được. Xin mấy bạn chỉ giúp cách cài bản này. bạn chỉ mình cách cài bản này với. Máy mình là hd2 Tmobile. Cảm ơn bạn trước.
Chia dung lượng CWM lơn hơn một chút, tầm 240M xem sao.

Last edited by a moderator:
sao mình cái bản HWA v2.1 mà wifi không xử dụng được nhỉ? Có bạn nào bị như mình không? Hay ai biết cách khắc phục không chỉ mình với.

Bản này cập nhật như thế nào vậy bạn?

mình vẫn dùng wifi bình thường nhé bạn.

Back