• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11 APR][CWM]PV's Froyo 2.2.1 - D2 - Sense [Kernel Rafpigna 1.9OC](Update)

Mình vừa cài lại. Mình cài clK theo cách nhanh của langthang.

Cách khác (dễ hơn rất nhiều)
Download file dưới, giải nén ra 1 thư mục.
Link download toàn bộ Tool cLK bao gồm cả Driver SDK
Sau đó vào thư mục PARTITION SIZES trong thư mục vừa giải nén, chọn file Recovery mình cần, copy ra ngoài, đổi tên thành RUU_signed.nbh, sau đó chạy file "Install using THIS", làm từng bước theo nó là xong.
Topic tham khảo tại đây:
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=901305

Đã sử dụng pattrion 400-44 và flash thành công bằng Recovery rồi. Sau đó máy tự khởi động lại và hiện màn hình đen báo [260] - suppend- và dừng ở đó luôn. Đã thử cài nhiều lần vẫn bị như vậy.

Trong khi mình thử bản của langthang V4.0 Ginger thì lại vào được Android bình thường.

Mình vừa cài lại. Mình cài clK theo cách nhanh của langthang.
Đã sử dụng pattrion 400-44 và flash thành công bằng Recovery rồi. Sau đó máy tự khởi động lại và hiện màn hình đen báo [260] - suppend- và dừng ở đó luôn. Đã thử cài nhiều lần vẫn bị như vậy.
Trong khi mình thử bản của langthang V4.0 Ginger thì lại vào được Android bình thường.
Mình vừa cài thử lại, vẫn ok mà. Bạn nào có thể test dùm mình được không, cảm ơn nhiều.

Bạn DinhTuanDung làm 1 bản DHD androidb2.2 nhưng có cái sense 2.1 như của imiki đi (nếu có thể ) bản sense có thêm một số chức năng mới ấy. Bản rom này mình thấy nó vẫn như sense 2.0, chưa thêm chức năng mới.

Back