• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11 MAR] imilka's Gingerbread Sense v0.1 [Desire S][Sense 2.1+Android 2.3.2][K:tytR6]

đã có bản 04 chủ topic cập nhật lên cho anh em đi nhé. Mà vẫn chưa sửa được gì thì phải
dùng base mới, file system nhỏ đi 1 chút, sửa lỗi thiếu bộ nhớ, dùng a2sd cũ, sửa một số lỗi của market ( nôm na mình hiểu thế )

Chỉnh sửa cuối:
đã có bản 04 chủ topic cập nhật lên cho anh em đi nhé. Mà vẫn chưa sửa được gì thì phải
dùng base mới, file system nhỏ đi 1 chút, sửa lỗi thiếu bộ nhớ, dùng a2sd cũ, sửa một số lỗi của market ( nôm na mình hiểu thế )

Đang chờ camera :( , fix là úp liền ko suy nghĩ :mad:)

Mình cài bản 04 lên thử rồi mà không dùng đươc. Nó chạy rất mượt nhưng khôbg có sẵn trình quản lí file, bàn phím thì lỗi khôbg hiện ra. Vậy nên bó tay khôbg thể cài nổi phần mềm nào cả

Mình cài bản 04 lên thử rồi mà không dùng đươc. Nó chạy rất mượt nhưng khôbg có sẵn trình quản lí file, bàn phím thì lỗi khôbg hiện ra. Vậy nên bó tay khôbg thể cài nổi phần mềm nào cả

Em cài thấy good mà bác? Có lẽ sau khi boot bác đừng unlock ngay mà để tầm 10 -15 mins cho máy cài đặt các thành fan vào NAND + ext4 đầy đủ đã. Sau đó unlock setup, rồi power off. Lần khởi động sau máy sẽ boot nhanh + mượt hơn.

bản này mà fix được camera và xem phim ổn định thì quá ngon nhưng chắc chờ dài cổ mới fix được

Back