• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

Cho mình hỏi có thể thay đổi hình nền của lúc gọi thành hình khác được ko?? Vì hiện tại lúc gọi thì nó hiện hình của lockscreen

anh em cho hỏi chút, mình lần đầu dùng MIUI trên SD, không install được các apps, vì nó cài vào bộ nhớ trong, làm sao để cài apps vào SD được vậy? thanks! muốn dùng mấy bản của NDT trên SD thì có cách nào chuyển NAND thành SD ko vậy?

- link mediafire phiên bản noel đây, các bạn dễ tải hơn nè

http://www.mediafire.com/?gp8wgwrtw249rbt

- có ai bị như mình không nhỉ ??? úp lên xong wifi không thể vào đc, ko kết nối đc mặc dù xung quang mọi người sài ầm ầm, tức quá úp lại bản V41 thì lại vô wifi ngon lành, ai biết chỉ giúp mình với :(

Chỉnh sửa cuối:
Bản xmas wifi phải cài đặt ip tĩnh mới kết nối được, root các phần mềm không được. Có cách nào khắc phục không mấy bro?? Hôm nay 22/12 rồi...

bác nào biết tại sao con HD2 của em copy file ra máy tính thì ko sao, nhưng muốn cop ngược lại từ máy tính vào thẻ nhớ bằng cable USB thì từng file nhỏ 1 thì OK, 1 folder chứa nhiều file hoặc 1 file lớn thì lỗi ko cop được (chạy mãi ko xong)
dùng đầu đọc thẻ vẫn oK
thanks các bác

bác nào biết tại sao con HD2 của em copy file ra máy tính thì ko sao, nhưng muốn cop ngược lại từ máy tính vào thẻ nhớ bằng cable USB thì từng file nhỏ 1 thì OK, 1 folder chứa nhiều file hoặc 1 file lớn thì lỗi ko cop được (chạy mãi ko xong)
dùng đầu đọc thẻ vẫn oK
thanks các bác
Mình nghĩ do bản rom bạn đang dùng thôi. Mình đang dùng bản Sense 3.5 của dungphp copy file tầm hơn 1Gb vẫn ngon lành.

Cũng xin Themes Noel thôi. Đang sài bản 40.1 thấy ổn hơn mà lên 41 không thay đổi mấy !

Thanks ^^

Cài lại thôi chứ làm sao bây giờ.
em cài lại rom rồi nhưng vẫn thế
trước đang dùng bình thường thì em dùng MAGLDR để phân vùng lại thẻ nhớ dùng cho A2SD+ nhưng từ đó bị luôn
xong em format lại thẻ trở về ban đầu rồi ko đc

Back