• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

có 1 vấn đề nhỏ là khi mình flash bất kì bảng rom Miui nào(của langthang hay stock rom 2.3.9 mới nhất) khi kết nối wifi do laptop fat ra chỉ được tầm 5-10p là nó tự động ngắt nên chả thể xài viber hay whatapps gì dc,có ai bị nhưm ình và có cách khắc phục ko?thanks nhìu nhìu lắm ^^
Bạn đã kiểm tra bằng 1 đt khác hay con lap khác xem tín hiệu trên lap bạn phát ra có đảm bảo hay chưa? Dùng lap phát wifi k ổn định lắm thì phải. Làm con Tenda 740n có 370k ngon đỡ mệt lap.

Icon google play khó chịu quá. Đặt tên icon đó trong theme thế nào vậy các bạn

Máy mình là dell cũng có sẵn chương trình Intelwifi fat rất ổn định,mình cài qua nhiều bản rom,các rom khác thì vẫn ok,nhất là các rom sence với ker 0.1.9 chả bao h thấy mất sóng kỉu đó^^.Mà mới để ý hình như lần đầu tiên flash thì ko vấn đề,chỉ sau khi reset thì mới bị thì fai

Đang rục rịch bên xda rồi kìa.Cầu mong sớm có sense 4 cho HD2 thấy bảo nó nhẹ hơn 3.5 chắc HD2 chạy ngon thôi.\-/
Có bản dành cho HD2 port từ Ship rom HTC One V rồi, hôm qua mình thử flash thành công nhưng toàn bị treo ở BootScreen thôi...:D

Bác Dũng cố lên,tưởng đâu bác mê WP bỏ Android rồi chứ,hi vọng sớm có kết quả^^

Back