• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

up rom xong flash thêm file này để fix lỗi sọc ngang hả bác ?
uh, up rom xong bạn copy file trên vào rom rồi restart lại máy và vào Recovery flash như up rom!
Cảm giác lúc up file này xong chạy hơi lag, với lại mọi thứ có vẻ không trơn tru lắm!

Không hiểu sao v1.2 thêm những gì nhiều mà up xong một ngày chưa kịp cài nhiều app và games mà bộ nhớ chỉ còn hơn 60mb, trong khi V1.1 hơn trăm hai. máy mình T-m. Ai dùng v1.2 và T-m cho biết nhé.

Giao diện phê vật vã nhưng sau 2 ngày dùng thử vẫn phải quay về ROM non sense cho nó nhanh và còn cài nhiều ứng dụng

Mình dùng bản v1.2 thì không dùng được bluetooth, cứ bật lên nó lại khởi động lại máy ??? :(

:-? bản này nhạc chuông nhỏ quá. Không biết có ai bị giống em ko. Có cách nào khắc phục không nhỉ. Nhiều khi có người gọi tới không nghe được.

BT vẫn bị lỗi chưa fix được mà bạn
Bác langthang và bác Dũng mến, các bác có thể mode thêm vào rom này tính năng Beats Audio (giống như DerireHD có bản rom cook 3.5 tích hợp Beats Audio vậy). Không biết có phụ thuộc vào phần cứng nữa không bác?

Bác langthang và bác Dũng mến, các bác có thể mode thêm vào rom này tính năng Beats Audio (giống như DerireHD có bản rom cook 3.5 tích hợp Beats Audio vậy). Không biết có phụ thuộc vào phần cứng nữa không bác?
Bác dungphp đang làm bản ROM đó rồi, chắc sẽ upload lên trong nay mai thôi :)

Các Bác up lên Mediafire cho anh em sài thử với! mấy hót kia củ chuối quá!

bản này tốt hơn V.1 .1 nhiều, vẫn còn ít sọc ngang, bị lỗi Webther liveWalpaper

Bác dũng lại mới ra bản này http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1264828 (rom 2.3.5 + sense 3)
tôi up bản Magld EU trên Tmobile đã chia thẻ và recovery (5/155/5) nhưng đến Hình đầu người có chữ HTC là bị đá ra, bạn nào đã up đc bản này cho học hỏi chút kinh nghiệm nhé.
;;) mới up xong bản này, cảm nhận là mượt kinh khủng. em chưa tìm ra lỗi, đang ngồi test. Sau khi fix sọc ngang xong thì ko có gì phải bàn cãi. Các bác nên dùng thử bản này. hehehe Chắc em dùng nó hằng ngày quá.
/PS có bác nào biết cách điền thông tin trong paypal ko. em ngu tiếng anh quá nên làm toàn bị lỗi.

;;) mới up xong bản này, cảm nhận là mượt kinh khủng. em chưa tìm ra lỗi, đang ngồi test. Sau khi fix sọc ngang xong thì ko có gì phải bàn cãi. Các bác nên dùng thử bản này. hehehe Chắc em dùng nó hằng ngày quá.
/PS có bác nào biết cách điền thông tin trong paypal ko. em ngu tiếng anh quá nên làm toàn bị lỗi.

Trên xda feedback lại là có rất nhiều lỗi, từ Galary đến Camcorder (lưu ý kể cả ở độ phân giải 320*240), và một số lỗi vặt vãnh khác. Bác làm gì mà tung ghê thía nhẩy ????

Trên xda feedback lại là có rất nhiều lỗi, từ Galary đến Camcorder (lưu ý kể cả ở độ phân giải 320*240), và một số lỗi vặt vãnh khác. Bác làm gì mà tung ghê thía nhẩy ????

tôi test như thế nào thì báo thế ấy, bác ko đọc kỹ là tôi đang ngồi test à. Vừa test vừa post bài, chẳng như bác chỉ biết chạy đi nghe người ta nói này nói nọ rồi về đây ném đá lung tung. Thiệt là nguy hiểm. Tránh xa :-?

tôi test như thế nào thì báo thế ấy, bác ko đọc kỹ là tôi đang ngồi test à. Vừa test vừa post bài, chẳng như bác chỉ biết chạy đi nghe người ta nói này nói nọ rồi về đây ném đá lung tung. Thiệt là nguy hiểm. Tránh xa :-?

Ặc, Bác đang test mà đã lên tung thông tin hỏa mù cho anh em trong khi trên đó có cả 10 trang cho bác đọc tham khảo. Bác định nghĩa xem người ta đưa ý kiến tham khảo mà bảo đi nghe người ta thì cũng chịu bác. Và mình là mình cũng chẳng ném đá gì, mình chỉ là đưa thông tin tư bên đó qua đây. Mình cũng chưa bít là ai nguy hiểm hơn =))

;;) xin lỗi nhưng tôi chẳng rảnh để ngồi đôi co với bác. Đây là diễn đàn chia sẻ, không phải diễn đàn ném đá. Tôi chẳng biết là bác có chịu đọc kỹ hay ko. tôi đã ghi là đang test( bác chịu khó về học lại tiếng việt nhé, đang test nghĩa là chưa tìm được hết lỗi. tôi nghĩ chắc bác chẳng bao giờ test cả, chỉ biết cắm đầu đi nghe người này người kia. Nghe bản nào được khen nhiều thì down về up ( mà chẳng biết là có biết uprom là gì ko nữa) ) thiệt tôi phục những người như bác thật. Tôi đưa ý kiến lên để mọi người xem, bác có quyền ko nghe. Tôi chỉ trả lời lần này thôi, vì đây là nơi chia sẻ có văn hóa, ko phải nơi để ném đá nhau. Vài lời với bác nhé. Ráng đọc kỹ dùm. Cảm ơn ;;)

;;) xin lỗi nhưng tôi chẳng rảnh để ngồi đôi co với bác. Đây là diễn đàn chia sẻ, không phải diễn đàn ném đá. Tôi chẳng biết là bác có chịu đọc kỹ hay ko. tôi đã ghi là đang test( bác chịu khó về học lại tiếng việt nhé, đang test nghĩa là chưa tìm được hết lỗi. tôi nghĩ chắc bác chẳng bao giờ test cả, chỉ biết cắm đầu đi nghe người này người kia. Nghe bản nào được khen nhiều thì down về up ( mà chẳng biết là có biết uprom là gì ko nữa) ) thiệt tôi phục những người như bác thật. Tôi đưa ý kiến lên để mọi người xem, bác có quyền ko nghe. Tôi chỉ trả lời lần này thôi, vì đây là nơi chia sẻ có văn hóa, ko phải nơi để ném đá nhau. Vài lời với bác nhé. Ráng đọc kỹ dùm. Cảm ơn ;;)

Càng đọc kỹ càng thấy nguy hiểm thật :d

FIx lỗi sọc ngang thế nào bạn

Back