• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[30-04] KN ngày Thống nhất đất nước - ACE Ginger 2.36.405.8 [Raf 1.9OC]

Bản này là bản ở bài 1. Rom ở trang trước khác ! lật lại 1 trang nhé sense 3.0 ! Cho lên bài 1 bây giờ

Hóa ra em down phải bản cũ :(
Bác cho em xin thông số khi chia thẻ nhớ được ko ạ :D
Thank bác :D

Hóa ra em down phải bản cũ :(
Bác cho em xin thông số khi chia thẻ nhớ được ko ạ :D
Thank bác :D

cần đơn giản thôi ! dùng chính CWM chia lấy 1gb ext. Giờ này phức tạp làm cái gì. Nếu máy Tmous thì kg chia thẻ cũng đc, Leo512 thì nên chia, có thể chạy chậm hơn chút

uhm nhỉ em quên đọc bài trước, hihi cứ tưởng bác ngủ rồi chứ, mong bác sớm khắc phục lỗi sd card cho anh em mừng nha! thanks bác nhiều!

cần đơn giản thôi ! dùng chính CWM chia lấy 1gb ext. Giờ này phức tạp làm cái gì. Nếu máy Tmous thì kg chia thẻ cũng đc, Leo512 thì nên chia, có thể chạy chậm hơn chút

Chia 1GB thì em biết rồi, nhưng sau đó nó sẽ hỏi swap cache (ko biết em nhớ đúng ko) thì em chọn 0 à, hay là chọn dung lượng khác?

Coi làm gì, chính xác rồi ! Imika cũng kg fix đc ! đọc twister của hắn nói vậy ! haha

Hình như lỗi này fix được rồi nè bác
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1071133

Còn 1 lỗi nữa là em không power off được phone trừ khi tháo pin :(
Em port Sense cũng bị lỗi này chưa fix được

Còn 1 lỗi nữa là em không power off được phone trừ khi tháo pin :(
Em port Sense cũng bị lỗi này chưa fix được

Có cái app Quick reboot trong rom rồi ! dùng thôi ! Anh lúc nào cũng tiện nghi mà !

Thời tiết vẫn chưa được bác Dũng ơi, em tab vào sense là nó trơ trơ, vào app chọn mục thời tiết tab vào là văng ra.

không cập nhật được bác à, nó báo no data..., em vẫn vào web bình thường nhưng không thể cập nhật thời tiết. Ngoài ra tab vào icon thời tiết tại màn hình app thì bật lên nhưng out ra ngay, muốn thêm một thành phố vào không cách nào làm được.

không cập nhật được bác à, nó báo no data..., em vẫn vào web bình thường nhưng không thể cập nhật thời tiết. Ngoài ra tab vào icon thời tiết tại màn hình app thì bật lên nhưng out ra ngay, muốn thêm một thành phố vào không cách nào làm được.

Chính tác giả port, fix app này cũng báo thế ! dùng tạm thế thôi ! vì thế mình kg lập 1 topic riêng ra mà !

Back