• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android_MCCM [Desire HD] V3.0.2, cực mượt, ít hao pin - NAND

Bắt buộc phải fix bằng file ...bat rồi ! Cậu sang máy khác fix đi nhé !

Đã đổi máy khác nhưng vẫn "Device not found". Em thử format thẻ nhớ rồi flash lại xem sao.Bác cao kiến gì thì chỉ cho em nha.em cũng không muốn flash nhiều>Thanks!!!!!!!!!!

Đã đổi máy khác nhưng vẫn "Device not found". Em thử format thẻ nhớ rồi flash lại xem sao.Bác cao kiến gì thì chỉ cho em nha.em cũng không muốn flash nhiều>Thanks!!!!!!!!!!

cài Microsoft active syn lai xem nhé !

vẫn không được bác Dũng ơi!liệu bây giờ em flash lại có được không nhỉ.chỉ sợ bị dừng lại ở chỗ wait usb...hic...

vẫn không được bác Dũng ơi!liệu bây giờ em flash lại có được không nhỉ.chỉ sợ bị dừng lại ở chỗ wait usb...hic...

Kg sợ đâu ! Nếu làm cảm thấy lỗi chỗ nào thì Flash lại thôi ! Mình làm rất đơn giản ma` !

bây h em muốn quay lại winmobile để làm lại từ đầu thì có nhất thiết phải là rom ship không bác?

em flash lại vẫn ổn.dể xem có thay được kernel không. Nếu không được thì dùng cách nào, bác chỉ cho em với. cảm ơn bác nhiều.

Ráng làm thêm 1 cái cho HD2 thường nữa bro ơi .. lúc trước xài cái trên thẻ của Bro đưa cũng quá good ..

bản này fix được force close khi set as sau khi chụp hình camera và new sound set chưa vậy bạn...bản gốc của MCCM thì vẫn bị lỗi này ko bik bạn đã fix lại chưa

Em đã chạy file đó rồi.Restart để cảm nhận phải không bác?Thanks!thanks!thanks!!!!!!!!!!

Thay kernel xong vẫn lỗi không mở được Wifi bác Dung ah.giúp em với!!!!!!!!!!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Bản này khi chụp ảnh xong,chọn chia sẻ,hoặc dùng làm hình nền vẫn bị lỗi FC.

Lúc mới cài mình cũng bị lỗi Wifi. Mình vào Factory sau đó reset phát là wifi chạy ào ào bạn ạ.Bạn thử lại xem sao?
Nhân tiện cho mình nói lời cảm ơn sâu sắc vì sự nhiệt tình của bạn Dungphp .
Chúc bạn luôn khỏe để có những đóng góp và những bài viết thật hay thật ý nghĩa cho anh em sử dụng HD2 nói chung và DĐP DAVIET nói riêng.

Lúc mới cài mình cũng bị lỗi Wifi. Mình vào Factory sau đó reset phát là wifi chạy ào ào bạn ạ.Bạn thử lại xem sao?
Nhân tiện cho mình nói lời cảm ơn sâu sắc vì sự nhiệt tình của bạn Dungphp .
Chúc bạn luôn khỏe để có những đóng góp và những bài viết thật hay thật ý nghĩa cho anh em sử dụng HD2 nói chung và DĐP DAVIET nói riêng.

Ui ui ui, tôi được lên mây rồi ! Cám ơn bạn động viên nhé !

a dungphp là mem xuất sắc nhất của pdaviet rồi, nhờ vậy chúng ta mới có vài bản rom do người việt làm ra chứ :D

Back