• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Animation Plus 2.0 - Thêm hiệu ứng chuyển đổi cho theme

Chạy ngon trên v3 nhưng bác thử những máy ko có hỗ trợ themes effect như n73 hay N82 xem nó có dùng dc ko nhé.

n5320 s60v3 nhưng ko có hỗ trợ themes effect ko dùng được >>>>> please wait.... FW > 5.16

E72 dùng được không nhỉ :( Để e Test rồi thông báo với các bác nhé ;)

Thank chủ topic! Đã test thành công trên N95 8G. Rất nhiều hiệu ứng đẹp, chỉ tiếc N95 không có phím Navi để tận hưởng toàn bộ 1 hiệu ứng. Một lần nữa xin cảm ơn.

Thank chủ topic! Đã test thành công trên N95 8G. Rất nhiều hiệu ứng đẹp, chỉ tiếc N95 không có phím Navi để tận hưởng toàn bộ 1 hiệu ứng. Một lần nữa xin cảm ơn.

N95 8gb có effect hả bạn, sao N95 thường ko có nhỉ :((. Chúc mừng bạn có cái đẹp để dùng nhé.

Hi hiệu ứng rất cool. Hình như chỉ có thể thực hiện được trên N95 với fw cũ thì phải. Cái này rất tuyệt để cho "dế" chơi tết

E72 sao e cài vào ấn lên nhưng nó không lên lại bật ra là sao nhỉ ? Và 2 cái file để cài vào Patchs là cả 2 file hay 1 file là được ? . Python cài ở bộ nhớ C hay E ạ . Như e biết thì phải cài ở C mới dùng dược và ổn định chứ . E cũng ver 21 đây . Bác nào dùng E72 chỉ dẫn e với :(

E72 sao e cài vào ấn lên nhưng nó không lên lại bật ra là sao nhỉ ? Và 2 cái file để cài vào Patchs là cả 2 file hay 1 file là được ? . Python cài ở bộ nhớ C hay E ạ . Như e biết thì phải cài ở C mới dùng dược và ổn định chứ . E cũng ver 21 đây . Bác nào dùng E72 chỉ dẫn e với :(

Mình đang dùng python trên, rất ổn định.
Còn để tạo file c2z patch thì mình đã nói rõ ở trên rồi, bạn phải tự làm theo hướng dẫn hoặc test với từng file, được file nào thì dùng file đó.
Nhấp vào bật ra đơn giản là chưa cài python.

Mình dùng N95 8G fw20.0.016. Test rất ok. Không thấy bị restart lại như cách làm kia.

Mình đang dùng python trên, rất ổn định.
Còn để tạo file c2z patch thì mình đã nói rõ ở trên rồi, bạn phải tự làm theo hướng dẫn hoặc test với từng file, được file nào thì dùng file đó.
Nhấp vào bật ra đơn giản là chưa cài python.

Đã Test và cài lại python trên E . Nhưng Sử dụng được 1 lần hiệu ứng Haze sau đó lại vậy . Cài đi cài lại , gỡ python ra rồi lại cài python vào nó vẫn bị bật ra .. Giờ thì máy vẫn hiệu Ứng Haze nhưng không làm sao để mà vào được Animation . Bác có thể gửi cho em cả bộ python đầy đủ của bác đang dùng trên ổ E không ? . Em đùng python chỉ cài 2 file là PythonScriptShell 1.4.5 Và PythonForS60 1.4.5 . Còn Megamodule thì hình như không cần đến . Đã cài file C2z và OK . Hiện tại chỉ còn mỗi vấn đề không vào được Animation .. Khó quá chắc lại phải format lại máy .
...
Đã thành công , E gỡ hết python và cài bộ python trên thẻ nhớ , và cũng không cần Restart lại để dùng hiệu ứng mới mà dùng được ngay khii EXIT Aniamtion ;) - E72 Tốc độ nhanh nên dùng hiệu ứng này cũng không ảnh hưởng mấy đến tốc độ . 1 Phần mềm đáng dùng , Thanks người post và Thanks cả made nhé :p

Chỉnh sửa cuối:
Mình cài trên E66 không được. mặc dù đã cài bộ python trên thẻ. Mình dùng cách cũ Ok.

Sao mình ko thể thay đổi nhạc khởi động đc nhỉ? Vào pm thì báo đã đổi thành công nhưng khi restart lại thì ko nghe gì hết (file mp3 của mình chỉ dài 9s). Bạn nào test thành công chức năng này chỉ mình dzới? Thanks!

Mình cài trên E66 không được. mặc dù đã cài bộ python trên thẻ. Mình dùng cách cũ Ok.

Cài ko được? Mở ứng dụng ko được? Hay là máy ko có chức năng Theme effect vậy bạn?

Back