• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Animation Plus 2.0 - Thêm hiệu ứng chuyển đổi cho theme

Cài ko được? Mở ứng dụng ko được? Hay là máy ko có chức năng Theme effect vậy bạn?
E66 của mình dùng cách cũ xài hiệu ứng bình thường. Mình cài xong xuôi nhưng mở hiệu ứng nó cứ trơ ra.

E66 của mình dùng cách cũ xài hiệu ứng bình thường. Mình cài xong xuôi nhưng mở hiệu ứng nó cứ trơ ra.

Bạn có khởi động lại máy sau khi nó báo Settings successfull ko?

Quan trọng nhất vẫn là cái c2z kia đó bạn. Khi trước mình dùng N96 file c2z tự tạo cũng không ăn thua. Từ hôm có c2z dành riêng cho N96 thì dùng được ứng dụng đó!

Bạn có khởi động lại máy sau khi nó báo Settings successfull ko?

Mình chạy trên N81-8GB cài xong thoat khỏi chương trình là chạy bình thường (với chức năng hiệu ứng Menu) những cái khác chưa thử

Mình chạy trên N81-8GB cài xong thoat khỏi chương trình là chạy bình thường (với chức năng hiệu ứng Menu) những cái khác chưa thử

Mình N81 thường thì phải restart máy mới xem toàn bộ hiệu ứng được, đẹp quá phải ko bạn :D

đã cài python 1.45 , megamodule 2.01 và tất cả phần mềm trên E:, đã vào rompacher open4all và c2z nhưng nhấn vào vẫn bật ra. ko vào đc. N81 v21 nhé

đã cài python 1.45 , megamodule 2.01 và tất cả phần mềm trên E:, đã vào rompacher open4all và c2z nhưng nhấn vào vẫn bật ra. ko vào đc. N81 v21 nhé

Mình test ok trên N81 v20, lẽ nào v21 ko chạy được :-? Bộ python bạn cài trên thẻ hay trên máy :-? Mình dùng trên thẻ nha.

mình gài trên máy. Cái nó bị bật. coi kỹ lại thấy kiu gài trên thẻ, mình xóa hết bộ gài trên máy, gài lại trên thẻ, làm lại từ đầu nhưng vẫn ko đc.

mình gài trên máy. Cái nó bị bật. coi kỹ lại thấy kiu gài trên thẻ, mình xóa hết bộ gài trên máy, gài lại trên thẻ, làm lại từ đầu nhưng vẫn ko đc.

Bạn dùng bộ python nào thế? Dẫn link mình xem.

cám ơn bạn. Xong rồi. Rất đẹp. Mà bạn cho mình hỏi hịu ứng chuyễn menu ở đâu, mò wài ko thấy. Còn hịu ứng icon mình thấy có tornado là đẹp à :D

Chỉnh sửa cuối:
n81 8g v21 cài file Animenu plus v2.00.sisx báo loi file corrupt là sao vậy bro?Hay là file bị lỗi rùi...mấy bro giúp em với

Chỉnh sửa cuối:
sao sau khi add cái c2z trong rompacher thì khi vào gallery coi hình chừng 5s là dzăng ra?

n81 8g v21 cài file Animenu plus v2.00.sisx báo loi file corrupt là sao vậy bro?Hay là file bị lỗi rùi...
cài file Animenu plus v2.00.sisx báo loi file corrupt nhưng file animenu fix thi ok, không hiêu tại sao nữa, may đã cài đũ bộ python và đã hack rùi mà

(n78) cài cái bộ python của cái thằng tác giả, cài trên thẻ mới đc, lúc đầu mình cài vào bộ nhớ máy thì vào ct nó bật ra như chưa có python, cái này dùng rất thú vị :)

Back