• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Animation Plus 2.0 - Thêm hiệu ứng chuyển đổi cho theme

sao sau khi add cái c2z trong rompacher thì khi vào gallery coi hình chừng 5s là dzăng ra?

Máy mình để ý ko thấy bị cái này, nhưng bên v5 đúng là khi add c2z thì có nhiều lỗi xuất hiện lắm :)

(n78) cài cái bộ python của cái thằng tác giả, cài trên thẻ mới đc, lúc đầu mình cài vào bộ nhớ máy thì vào ct nó bật ra như chưa có python, cái này dùng rất thú vị :)

THẰNG TÁC GIẢ LÀ THẰNG NÀO, BẠN KO TRẢ LỜI ĐƯỢC THẰNG NÀO LÀ MỜI BẠN REG NICK KHÁC X-(

hahahah buồn cười quá bác kojiro nóng rồi kìa :)) không được viết hoa toàn bài nhá bác SM KJR :))

hahahah buồn cười quá bác kojiro nóng rồi kìa :)) không được viết hoa toàn bài nhá bác SM KJR :))

cách viết của SM kjr như thế là tạo sự chú ý cho thành viên bị nhắc nhở có gì mà buồn cười bạn

bây h xuất hiện 2 lỗi:
1/_ coi hình chừng 5s là dzăng
2/_ nghe nhạc đc mấy bài cái máy kiu "tít" rồi đứng lun, mọi thứ đều bt chỉ có nhạc ko nghe đc nữa. Mún nghe nữa thì reset máy. Mình đy xe nghe nhạc = tai nghe, cứ reset wài chịu ko đc :D

:(( tiếc quá bác ơi. e lại đang dùng 5320. bùn thế. dù sao cũng thanks for share !!!!!!

bây h xuất hiện 2 lỗi:
1/_ coi hình chừng 5s là dzăng
2/_ nghe nhạc đc mấy bài cái máy kiu "tít" rồi đứng lun, mọi thứ đều bt chỉ có nhạc ko nghe đc nữa. Mún nghe nữa thì reset máy. Mình đy xe nghe nhạc = tai nghe, cứ reset wài chịu ko đc :D

Bạn nên tạo C2Z bằng PC đi. Mình bên v5 tạo c2z bằng đt xuất hiện lỗi giống bạn. Nhưng khi sd file c2z tạo trên PC thì bình thường ko còn lỗi gì hết.

E72 xài cái này là thỉnh thoảng bị mất icon một số ứng dụng của máy, phải bỏ c2z xong apply lại :-?? dù sao trông nó cũng đẹp

Mình sử dụng samsung i450 cài chạy ngon lành hết , vẫn vào được animations sau khi chọn xong nó báo sucessfull setting vậy mà văng ra lại báo lỗi là ứng dụng đóng và kết quả là : không được . Không biết tại sao nửa , có ai gặp trục trặc giống mình không hả các bạn :(

Chỉnh sửa cuối:
sao cái này còn nhiều lỗi quá (trên N96 v30.033)
apply cái c2z trong rompatcher rồi coi smartmovie dược vài phút là nó văng ra. không thể mở phần mềm bản đồ trekbuddy.
sau khi chạy cái animation plus thì nó teo luôn cái rompatcher không vào được nưa => khởi động lại là khỏi xài luôn vì rompatcher không còn hoạt động được nữa. ai biết chỉ mình với, cái PM này hay quá.

Các bác co thể cho em biết cài rompatcher nào là phù hợp để xài phần mềm này không ạ ?

Các bác co thể cho em biết cài rompatcher nào là phù hợp để xài phần mềm này không ạ ?

theo mình ngĩ rompatcher là có ở trong máy mình đã hack phone trong wuá trình chạy hello thì ra ropatcher còn máy chưa hack thì không cài đặt được.

theo mình ngĩ rompatcher là có ở trong máy mình đã hack phone trong wuá trình chạy hello thì ra ropatcher còn máy chưa hack thì không cài đặt được.

Máy của mình hack bằng hellocarbie nên không có rompatcher , vi vậy cho nên mình mới xài rompatcher plus 2.2 đó bạn , không biết có tương thích không hả bạn ?

tình hình là em cài xong lúc vào pm Animenu Plus thì kứ bị văng ra ngoài ,em đang dùng kon e71 mong các bác giúp em với

e dùng n85, mới cài file Animenu Plus v2.00.sisx thui mà nó đã báo " tập tin bị lỗi" các bác giúp e với, máy e đã hack và đã apply c2z trong Rompatcher

lược bớt những hiệu ứng mình k dùng ra khỏi animation thì làm thế nào. để nhiều quá nhìn rối mắt.

Back