• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

game vừa tung ra bản mới rồi đấy anh em ơi ! Vào down ngay cho nóng
Hình như đến 5h chiều nay server open thì phải

có thấy version mới nào đâu vẫn là bản 24.0 hôm bữa mà

Posted via Mobile Device

Có mà,bản ra ngày 16/12/2009 đó thôi, dung lượng 9,66mb
Xin vui lòng gỡ bỏ phiên bản cũ trước khi cài đặt. Do có nhiều thông tin cập nhật, hoạt động ghi đè lên không được hỗ trợ trong phiên bản này.

Chỉnh sửa cuối:
mấy bạn đang nói bản nào vậy ? Theo mình bik làm j có bản nào mới

Chỉnh sửa cuối:
Mấy người nầy nói có bản mới có chắc không bạn caongan.

làm j có pản nào mới.theo như mấy bạn nói thì mình vô web anrufen xem sao.thật ra cái bản trên web đề là ngày 16-12-2009 là bản 23.04 wistone chỉ sữa lại link thui,link bản cũ là 20.0 lâu rùi,hum rối wistone ra bản update game chạy nhanh hơn nên nó sữa lại link thôi nhá.k có bản nào mới đâu,có mình sẽ thông báo mà mấy pạn yên tâm.hjx đang bùn vì VN

làm j có pản nào mới.theo như mấy bạn nói thì mình vô web anrufen xem sao.thật ra cái bản trên web đề là ngày 16-12-2009 là bản 23.04 wistone chỉ sữa lại link thui,link bản cũ là 20.0 lâu rùi,hum rối wistone ra bản update game chạy nhanh hơn nên nó sữa lại link thôi nhá.k có bản nào mới đâu,có mình sẽ thông báo mà mấy pạn yên tâm.hjx đang bùn vì VN

Uh.tớ wá buồn.đáng lẻ bóng vào ngay tầm tay cuả tuấn trường.vậy mà xuân hợp lại sút vào lưới nhà wá tệ.tớ thấy tội nghiệp thủ thành tuấn trường wá.anh ấy ráng chiệu đau để cứu bóng.xin chia buon cùng bạn.u23 vn.HLV CALISTO.và tất cả người hâm mộ bóng đá.tớ khóc đay.

Lâu rồi không vô game. Tối wa vô thi tài khoản của mình ko qua đựơc acadia. Khi click qua cửa . Anrufen yêu cầu mua game la sao?

Lâu rồi không vô game. Tối wa vô thi tài khoản của mình ko qua đựơc acadia. Khi click qua cửa . Anrufen yêu cầu mua game la sao?
Posted via Mobile Device
Hix.Tuj cũng bị như zậy nè,ông Hạnh xem lại đj sao bọn nước ngoàj vô được bt kìa

hix chac mua phai primu co thoi han rui

acc nào mà k có thời hạn. 1 acc xịn full 300k chơi đc 3 tháng.ngocchung2009 là ai vậy ,mình có đk k ? Acc thằng quang đk hình như giữa tháng 8,acc t vẫn vô đc bt mà.acc t đk ngay lúc game mới ra lun á.hơn m 1 tháng,với lại tất cả các acc t đk t đều xin tặng thêm 1 tháng.có nghĩa là 4 tháng,k bít sao wa tháng 12 rùi acc t chưa hết hạn,chắc acc t đc full vĩnh viễn. ^^ APP mà, nguyên nhân này 1 là do lỗi hệ thống 1 lần trước cũng bị rùi.2 là acc hết hạn

acc nào mà k có thời hạn. 1 acc xịn full 300k chơi đc 3 tháng.ngocchung2009 là ai vậy ,mình có đk k ? Acc thằng quang đk hình như giữa tháng 8,acc t vẫn vô đc bt mà.acc t đk ngay lúc game mới ra lun á.hơn m 1 tháng,với lại tất cả các acc t đk t đều xin tặng thêm 1 tháng.có nghĩa là 4 tháng,k bít sao wa tháng 12 rùi acc t chưa hết hạn,chắc acc t đc full vĩnh viễn. ^^ APP mà, nguyên nhân này 1 là do lỗi hệ thống 1 lần trước cũng bị rùi.2 là acc hết hạn
Acc cuả tuj là kienPDA nè,bữa tuj mua=card đt đó,ông xem lại đj tuj mua mới được hơn 1 tháng ah.
Posted via Mobile Device0

cho mình link bản china đi. Mình tim kg được. Lúc trước down ở trang 72 sao giờ kg thấy nữa. Giúp mình với.

hom wua down ban full 16mb ve nhung vao choi tran lam toan tq ko co ae nao vn ca da vay toan o vuong nhan vat co ve xau hon phien ban dang choi hix chac ban nay cua nguoi tq thui

hjx.sau này ra ver tiếng a bọn chjna lợi wá.vn mình thì k bít j hết.hjx

1 tháng đâu mà 1 tháng,ông mua acc t trước khj học võ,mà t học võ 2 tháng.jờ nghĩ đc gần nữa tháng yoy.chắc ông đủ 3 tháng yoy a
Posted via Mobile Device
Có nhầm ko đó ông.tuj mua từ lúc đầu tháng 11 mà,thằng quang cũng biết vụ này đó,chứ tuj đến đầu tháng 11 mới chơj lại game này.

Back