• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

ai bảo thế.tôi đang dùng 3G viettel ở Hn nè..và đang chơi game này luôn..tốc độ tuyệt với..với dịch vụ video call đi kèm sáng nay đã test nhìn mặt nhau bùn cười lắm

? mình đang ở hoàng mai hà nội 3G full vạch luôn..bạn ở đâu
Hôm nay đã test thử đi xuống khu Định Công thượng thì k còn vạch nào..tình hình Hn k phải chỗ nào cũng có

? mình đang ở hoàng mai hà nội 3G full vạch luôn..bạn ở đâu
Hôm nay đã test thử đi xuống khu Định Công thượng thì k còn vạch nào..tình hình Hn k phải chỗ nào cũng có

sao kì vậy nhỉ hcm thì có mà hn thì chỗ có chỗ k

sao kì vậy nhỉ hcm thì có mà hn thì chỗ có chỗ k

Ở hà nội có được chính thức thử nghiệm đâu.chỉ có tp.hcm + 18 tỉnh ...có thuj.hà nội chỗ có chỗ ko kìa.mong là sang năm sau là 3g vjtteo phủ sóng toàn quốc,tết mjnh về quê cũng có 3g

huhu.mấy bạn có biết chừng nào phủ sóng 3g toàn quốc ko.tớ đang ơ bến tre ko biết chừng nào mới có 3g.huhu.thèm xài 3g quá đi hà

huhu.mấy bạn có biết chừng nào phủ sóng 3g toàn quốc ko.tớ đang ơ bến tre ko biết chừng nào mới có 3g.huhu.thèm xài 3g quá đi hà

vietel fủ 18 tỉnh rùi hết t12 này là hết thử nghiệm chắc qua tết sẽ phủ sóng thêm ah.sang năm sẽ fủ sóng hết

vietel fủ 18 tỉnh rùi hết t12 này là hết thử nghiệm chắc qua tết sẽ phủ sóng thêm ah.sang năm sẽ fủ sóng hết

Tớ đang dùng 3G của VT tại HN đây, sóng yếu chả dùng đc. Để 3G mà có 1 vạch sóng chập chờn. Ghét ko bằngcuar Mobi lúc nào cũng ful

Tớ đang dùng 3G của VT tại HN đây, sóng yếu chả dùng đc. Để 3G mà có 1 vạch sóng chập chờn. Ghét ko bằngcuar Mobi lúc nào cũng ful

hj chắc là do máy bạn ah chứ ko phải do mang viettel đâu thằng bạn mình xài n81 và e 63 mạng 3g chập chờn lắm lúc có lúc ko còn mình xài n96 mang lúc nào cũng full hết ah,ko bao giờ bị mất mạng.bạn vô thế giới di dộng xem thông tin của nó ah,3g của n 81 và e 63 có 0.38 mgb mấy ah còn của máy mình 3.6 lận

uả cái này là jì vậy cao ngan

pdaviet mở ra cuộc thi bình chọn ktv xuất sắc nhất 2009 đó .pdaviet bao gồm nhiều box như iphone,ppc,sym..đt mình xài là sử dụng hệ điey62 hành sym mỗi box có các mod,vip điều hành khác nhau.nói chung bạn qua đó đọc rùi bình chọn cho bên mình đi.=))=))=))=))

Back