• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Cho hỏi mấy anh kiếm pet ở đâu ra zậy? Em đi săn hoài mà hog thấy. Xin chỉ giáo :D
Posted via Mobile Device

game 1 thời để nhớ mà ko thấy các huynh đệ ngày xưa như dương lê cùi bắp=)).quang đại ca dâm hạng nặng,,:),phong ba đâu rùi(chắc lại sợ mất thên con N81:mad:)) gia tô hay làm...(gái gọi cấp cao đó nhé),và còn nhìu bạn như cave...hjc bây jo các cao thủ đâu hết roài

game 1 thời để nhớ mà ko thấy các huynh đệ ngày xưa như dương lê cùi bắp=)).quang đại ca dâm hạng nặng,,:),phong ba đâu rùi(chắc lại sợ mất thên con N81:mad:)) gia tô hay làm...(gái gọi cấp cao đó nhé),và còn nhìu bạn như cave...hjc bây jo các cao thủ đâu hết roài

Ui cái ông Tiến này nói gì mà ghê thế,tôi có phải gái gọi đâu mù.huhu.Lâu lắm mới post được bài mà chán thế.ừ,tại đang đợi bản mới ra lên anh em ngừng chơi,vả lại giờ vô mấy bạn ăn nói mất lịch sự qúa cũng thấy chán,đó cũng là 1 phần còn lý do nữa là tui sắp ra trường có rất nhiều việc để làm để lấy đựơc cái bằng tốt nghiệp nên cũng không có thời gian chơi nữa

Posted via Mobile Device hix. E đang chơi bản full eng mà. Thấy đông vn lắm. Sao,các bác,ngưng hết zậy?

Posted via Mobile Device hix. E đang chơi bản full eng mà. Thấy đông vn lắm. Sao,các bác,ngưng hết zậy?
mấy ông võ lâm cao thủ hiện đang nghỉ dưỡng sức đó,mong là sớm có bản game mới để tjếp tục cày game.

Posted via Mobile Device

Ông Ngtienmufc sao nói thía xưa ko có player nữ nên nói chơi gjup a e xả stress. Với laj giờ vô game nhìn toàn người mới ko thấy ngươi xưa đâu nản lắm. Giờ chỉ chờ vers0n mơi ra. Thi moi choi.
Thi thoang vô game nghich. Đôi khi cho gold m0j nguoi. Rui out luan

Posted via Mobile Device hj. Thế mấy bác,cho e jt gold đi. Để e tập chơi , mấy nữa, ra ver mới,đỡ bỡ ngỡ.

thì ra là các bro đợi bản mới chơi hả,nhớ lại ngày xưa cũng vui wa.toàn dậy từ 2,3h sáng đi làm quest hay đánh wai lv 86(lúc đấy ít người chơi nên wai đông lắm,thích hợp với các bro nào chưa đang ký full=)),anh em việt nam nhớ gặp thằng china dog nào giết chết lun nhé>:).gia tô mới đổi ních thành hoangtu dảk hả.ở hà nội cùng mà chẳng nhớ tới bạn gì cả:p.quang làm gì mà nóng tính thế đùa tý cho zui thui mà:)).còn dương lê hay phong ba chắc bận đi tán gái rùi;).đợi bản mới rùi anh em tụ họp nhé,

à mấy anh cho em hỏi làm sao mình biết con pet này mạnh hay yếu hơn con kia (2 con cùng loại ). Em mún biết để xem con nào mạnh hơn thì luyện đon đó để bre.

à mấy anh cho em hỏi làm sao mình biết con pet này mạnh hay yếu hơn con kia (2 con cùng loại ). Em mún biết để xem con nào mạnh hơn thì luyện đon đó để bre.[/Q

Tùy thuộc vào mục đích của người dùng và tùy từng loại pet,người thì thích phòng thủ(defen),người thì thích tấn công(attk).Bạn chọn con có generation cao.Personation là :known,insidious,haught,aught.Về magic attk thì con nào cao hơn thì con đó khỏe hơn

thì ra là các bro đợi bản mới chơi hả,nhớ lại ngày xưa cũng vui wa.toàn dậy từ 2,3h sáng đi làm quest hay đánh wai lv 86(lúc đấy ít người chơi nên wai đông lắm,thích hợp với các bro nào chưa đang ký full=)),anh em việt nam nhớ gặp thằng china dog nào giết chết lun nhé>:).gia tô mới đổi ních thành hoangtu dảk hả.ở hà nội cùng mà chẳng nhớ tới bạn gì cả:p.quang làm gì mà nóng tính thế đùa tý cho zui thui mà:)).còn dương lê hay phong ba chắc bận đi tán gái rùi;).đợi bản mới rùi anh em tụ họp nhé,

Oạch,ông Tiến cũng đang trên hà nội à?Tưởng ở Cần Thơ,bữa nghe Duongle nói ông ở Cần Thơ mà?.Tôi ở Hải Dương nhưng đang học trên Hà Nội.Uk,mới đổi sang hoangtu__dark tài khoản kia tôi không xác nhận qua email nên khó pót bài:D

cũng nhớ ae thật.jờ vô game hình như chẳng ai bít mình hết á.hjc người mới nhju lắm.có nhju ae k bik top này nên bị 1 số 'đối tượng' lừa bán đồ hack=card đt.jờ ráng đợi bản mới thui khj đó ae lại tụ họp lại.mà theo khảo sát những người đk game mình thì số lượng gamer ngoài bắc chơi nhju hơn trong nam.có dịp ae nào gần nhau off 1 bữa đj.tuy k đông nhưng vài người mỗi người vài xị là đủ tê rùi.he he,có off nhớ chụp a sent cho mình nha

Mún coi mặt hanh gà wá nhưng goi điên video call cho hắn hinh như ko kết nối 3g thì phai

máy t 3g ầm ầm đây nak.số 092 246 79 89 của t k có 3g,với lại 1 tháng nay t đang xài sim khuyến mãi.hum bữa format máy mất danh bạ m cho t lại sdt đj.nhắn tin vào hộp thư của t cũng đc

ha` ha` ông học ở trường nào đấy hả gia tô:-/,khi nào có rảnh wa đường giải phóng trường xây dựng chơi nhé:)).số điện thoại ông là gì đấy hả gia tô.ko bít mặt quang thế nào nhỉ,có dâm như lời đồn ko nhỉ=))

Hjhj,dạo này zô games chán wá. E chỉ vào 1 chút đj jết ngườj thôj ah. Gjết nhjều chjna và jết nhầm vjệt nam cũng kô ít.
E thì kô tặng gold, mừ chỉ tặng vàj bộ discip, chaos, obsidjan em phảj cực khổ lên top ice săn.
Ngườj đc em tặng,em cũng quên mất njck, và cũng kô nhớ,chỉ pjết đó là vjệt nam và cần sự gjúp đỡ thôj.
Nhớ ngày nào e tập tành chơj game,ko pjết ji hết. Đc sự gjúp đỡ of bich_dao a Quang ( lần đầu tjên đc a Quang tặng stff 71 và 100k tjêu vặt). Sau này, thực hjện nghị định đền ơn,đáp nghjã cho thương bjnh-ljệt sỷ. E đã trao tặng gần full set discip ( có sword discip ) cho a Quang.
Hjện nay, chỉ có Lam Phương là ngườj sát cánh pên em trong công cuộc tàn sát mừ thôj.
..v..v.. Rồj còn zungz nữa,nhưng dạo này kô thấy onl..v..v..
Ôj nhjều kỷ njệm lắm ..v..v kô kể hết được.
Posted via Mobile Device

Hix sao giờ chơi game thấy tẻ nhạt, không thấy vui như ngày đầu, toàn mấy mem mới vào chửi bậy quá trời, đồ và gold thì toàn hack, thứ gì cũng đắt kinh khủng toàn tính bằng "M", botay.com:|
Mà pé Na dạo này cũng it onl quá, LamPhuong đây .... hix dạo này vì cuối năm nên bận công việc quá nên it có t/g onl, sao nhãng công việc cuối năm là bị cắt tiền thưởng đó:)) mà lại còn bị sếp quạt chít:D giờ chỉ thỉnh thoảng vào tí jet người xả stress rùi off thôi chứ không onl lâu được, hix kể cũng buồn thật:(

Chỉnh sửa cuối:
ha` ha` ông học ở trường nào đấy hả gia tô:-/,khi nào có rảnh wa đường giải phóng trường xây dựng chơi nhé:)).số điện thoại ông là gì đấy hả gia tô.ko bít mặt quang thế nào nhỉ,có dâm như lời đồn ko nhỉ=))
Nghe nói ông quang đã tán được em Mercy ở bên Indo,nghe đâu đang gấp rút luyện tiếng để rước em đó về.hehehe

Posted via Mobile Device

à mấy anh cho em hỏi làm sao mình biết con pet này mạnh hay yếu hơn con kia (2 con cùng loại ). Em mún biết để xem con nào mạnh hơn thì luyện đon đó để bre.[/Q

Tùy thuộc vào mục đích của người dùng và tùy từng loại pet,người thì thích phòng thủ(defen),người thì thích tấn công(attk).Bạn chọn con có generation cao.Personation là :known,insidious,haught,aught.Về magic attk thì con nào cao hơn thì con đó khỏe hơn
Em cm ơn anh nhiều mà tại on đt nên ko vote được. À mấy anh hứơng dẫn em cái tg đi mine với, thằng trên game bày mà e chẳng hiểu gì.

Posted via Mobile Device

Back