• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Khi bị mất password thì có cách nào lấy lại được ko.ai biết chỉ giáo tớ với.t bị mất acc full.hjx

nếu acc bạn là do mình đk thì pm mình ,mình lấy cho.còn mọi trường hợp khác mình hem có thẩm quyền

Xin hỏi anh cao Ngân là trong khi phiên bản mới ra thì phiên bản cũ có bị close không? Và bây giờ mình mún có acc để chơi thì phải làm sao?

Ai có pet angel skill băng + lửa cho mình xin 1 con xịn xịn vào với nha. Thanks mọi người nhìu nhìu.

mấy a và các pro cho e hỏi tí,e đã cài đặt đầy đủ,đk acc xong hết rồi,nhung khi vô chọn 2 sever EN và Ru thì nhấn vào là bị văng ra,cả tuần nay bị vậy luôn,thèm lắm nhưng từ khi cài đến giờ chưa chơi dc gì het,lướt wed vẫn bình thường(GPRS),hic :( mấy a giúp e với,e đang xài n95-3, e THAnk trước

đợi ra ver mới chắc em sặc máu wá Hanh dai ca,ah nghe nói quang gà mất acc rùi hử,jờ con duck 2 def of t bị cha vtk breed:((,jờ char duongle share cho vtk vs bạn of chicken79 rùi,từa lưa ng chơi=)),jờ đang nghiên cứu làm sim free khác,;)mobi đã có 3g mà còn dùng free nữa là hếy xẩy cào cào:))

đợi ra ver mới chắc em sặc máu wá Hanh dai ca,ah nghe nói quang gà mất acc rùi hử,jờ con duck 2 def of t bị cha vtk breed:((,jờ char duongle share cho vtk vs bạn of chicken79 rùi,từa lưa ng chơi=)),jờ đang nghiên cứu làm sim free khác,;)mobi đã có 3g mà còn dùng free nữa là hếy xẩy cào cào:))

Posted via Mobile Device
Mat dau ma mat. Chj ko vo dc map full thui. Chax laj nghe gjang ho d0n ha. Ah du0ngle ne Ngtjen goi dien cho u su0t do nhung hem dc. U goi cho n0 di ha

Posted via Mobile Device
Mat dau ma mat. Chj ko vo dc map full thui. Chax laj nghe gjang ho d0n ha. Ah du0ngle ne Ngtjen goi dien cho u su0t do nhung hem dc. U goi cho n0 di ha

Posted via Mobile DeviceGiang hồ gì.Bữa nghe a nói là thay đổi pass gì gì đó,rồi ko vào được map chán,thì e nói với duongle.Tưởng mất thật

hj tuy dạo này trên game ae k còn hội ngộ đông đủ spam trên world nữa nhưng trên top này thj vẫn hoạt động tha hồ mà bàn tán về game

Posted via Mobile Device
Đe cho kh0ng khj them nao nhjet va kung chao d0n nam m0j.ban ku lau ngay ko gap minh muan dem 30 chao d0n gjao thua x0ng a e kung nhau gjet chem chjna or rus . Aj d0ng y gjo tay nao

Back