• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Hix sao giờ chơi game thấy tẻ nhạt, không thấy vui như ngày đầu, toàn mấy mem mới vào chửi bậy quá trời, đồ và gold thì toàn hack, thứ gì cũng đắt kinh khủng toàn tính bằng "M", botay.com:|
Mà pé Na dạo này cũng it onl quá, LamPhuong đây .... hix dạo này vì cuối năm nên bận công việc quá nên it có t/g onl, sao nhãng công việc cuối năm là bị cắt tiền thưởng đó:)) mà lại còn bị sếp quạt chít:D giờ chỉ thỉnh thoảng vào tí jet người xả stress rùi off thôi chứ không onl lâu được, hix kể cũng buồn thật:(

Hjhj,ác ôn đây oy. Theo kế hoạch,cứ thấy mercy la jết nhé. Kaka
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Devicechơi chung tr0ng game vậy mà tuj chưa biết mặt aj hết ng0ài Gia Tô,jờ liên lạc vs PhongBa ko đc,Quang gà thì bữa wên add số đt,NgTien thì toàn gặp anh of ổng sợ wá,jờ lâu lâu vào xả stress giết vài đứa vn bị chửi wá trời,vs lại toàn ng lạ,ko wen ai,chán wá,bằng hữu chi giao đâu hết òi,tui vẫn dùng số dt cũ đuôi 7879 đó,bữa nào ae hẹn nhau vào game gặp mặt òi đi tàn sát chơi tí nào

máy t 3g ầm ầm đây nak.số 092 246 79 89 của t k có 3g,với lại 1 tháng nay t đang xài sim khuyến mãi.hum bữa format máy mất danh bạ m cho t lại sdt đj.nhắn tin vào hộp thư của t cũng đc
Posted via Mobile Device
Ko pjt hanh dao ny lam gj. Mà minh goi ko thay tra loi. Chj nghe thay gjong em gaj hanh tra loi“ thue bao quy khach....“ kha kha

Posted via Mobile Devicetết tây có ae nào rãnh ko?12h đêm onl chơi,ker ker,,vào game chủ yếu tàn sát all dằn mặt chjna rồi wa rus giết sạch sever

ha` ha` ông học ở trường nào đấy hả gia tô:-/,khi nào có rảnh wa đường giải phóng trường xây dựng chơi nhé:)).số điện thoại ông là gì đấy hả gia tô.ko bít mặt quang thế nào nhỉ,có dâm như lời đồn ko nhỉ=))

Posted via Mobile Device
bó tay với ông Tiến này,cái đường giải phóng có lạ gì với tôi.hehe.anh em gần nhau qúa à,tôi ở văn điển nè.cách ông khoảng 6 cây thôi.tôi học cdktcnhn.sdt tuj la 01686930302 dạo trứơc có lấy sdt của ông nhưng bữa fomat máy dt lên mất luôn.

Em cm ơn anh nhiều mà tại on đt nên ko vote được. À mấy anh hứơng dẫn em cái tg đi mine với, thằng trên game bày mà e chẳng hiểu gì.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
1 tiếng đi 1 lần bạn à.1 lần đi co 3 mine là 1,2,3. Thời gian tính từ khi bạn hoàn thành từng mine nhé.Ví dụ:6h là đến jo đi mine 1 2 3 của bạn,đầu tiên bạn đi mine 1 trước và 6h5' bạn hòan thành nó=>7h5' bạn lại đi được mine 1,tiếp theo là mine 2 bạn đj từ 6h5' va hòan thành nó lá 6h10'=>7h10' bạn lại đi được mine 2,mine 3 cũng tương tự.

Posted via Mobile Device
1 tiếng đi 1 lần bạn à.1 lần đi co 3 mine là 1,2,3. Thời gian tính từ khi bạn hoàn thành từng mine nhé.Ví dụ:6h là đến jo đi mine 1 2 3 của bạn,đầu tiên bạn đi mine 1 trước và 6h5' bạn hòan thành nó=>7h5' bạn lại đi được mine 1,tiếp theo là mine 2 bạn đj từ 6h5' va hòan thành nó lá 6h10'=>7h10' bạn lại đi được mine 2,mine 3 cũng tương tự.
Posted via Mobile Device
Man phep sua laj gjato phat. Di mine 1 vs2 time 2h đi 1 lan . C0n mine 3 thoi gjan đi la 4h di 1 lan

bạn mua cái cuốn sách j ở thằng trader á lâu rùi k chơi quên mất rùi mở cây long sword đó ra,nó ra kiếm á,hầu như tòan cùi bắp k à.mà ae hà nội có vẻ đông đấy,báo danh trên forum hẹn bữa nào off đi.ae vô đây báo danh hêt đj bít đâu gần nhau rùi đi off.ai ở hcm báo danh bữa nào off fát đi

Cái long sword dùng làm gì vậy mấy anh?
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
L0ng sword vs staff priem... Lau roy ko choi nen quen mat. 2 thu do dung de ep thanh vu khj. Khj ep no o mac dinh nha. Neu nhu pan nhat dc o map lv l0w thj se dc sword or staff lv51 tro ve. Danh map cang cao ty le rand0m vu khj cang cao. Vd. Pan train o t0p of ice . Nhat dc tat nhjen se ra vu khj 111
Mun ep thj vo gap trade tr0ng thanh mua quyen sach co chu equip nha

Các anh ơi cho em hỏi muốn tìm sword disp thì tìm ở đâu zậy,anh nào có cho em dj war dc hem.

Posted via Mobile Device
L0ng sword vs staff priem... Lau roy ko choi nen quen mat. 2 thu do dung de ep thanh vu khj. Khj ep no o mac dinh nha. Neu nhu pan nhat dc o map lv l0w thj se dc sword or staff lv51 tro ve. Danh map cang cao ty le rand0m vu khj cang cao. Vd. Pan train o t0p of ice . Nhat dc tat nhjen se ra vu khj 111
Mun ep thj vo gap trade tr0ng thanh mua quyen sach co chu equip nha
em mới lụm đc thêm long staf ở map snake,để em ép thử xem nó ra gì

Posted via Mobile Device

Cây Kiếm gỗ đấy đầy mà.bạn tìm sand spirit mà giết sẽ nhạt được đấy.nhưng phải giết 100 kon may ra dc 1 kái.mà mỗi kon khoang mấy tiếng mới ra một lần.

phong ba hay thương ở cần thơ ơi.số điện thoại của ông ko liên lạc được.có số mới bảo anh em tý chứ.mà sao ko liên lạc được cho dương lê nhỉ tối đang bận làm gì thế

Hạnh ơi,cậu kiểm tra xem co phiên bản mới chưa,thấy ngoai kia có đứa post game bản tiếng anh nay,ko biết mới hay cũ.

Hạnh ơi,cậu kiểm tra xem co phiên bản mới chưa,thấy ngoai kia có đứa post game bản tiếng anh nay,ko biết mới hay cũ.

bản đó là bản 24.00 là bản cũ nâng cấp đó,ko fải là bản mới đâu

Posted via Mobile Device

Back