• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Mọi nguòi ơi . Mình hoi ne sao may mình lạ lem . Lúc ko truy cập web no hiện co 3g nhung khi truy cập lai ko zao web dc la sao , dợi 1 luc nưa nó lai hien edge lai truy cap web dc . Nhưng khi khong truy cap web no lai hien 3g

Mọi nguòi ơi . Mình hoi ne sao may mình lạ lem . Lúc ko truy cập web no hiện co 3g nhung khi truy cập lai ko zao web dc la sao , dợi 1 luc nưa nó lai hien edge lai truy cap web dc . Nhưng khi khong truy cap web no lai hien 3g
Cái đó do bạn để song song 2 chế độ GSM và UMTS nên khi có sóng 3g thì nó sẽ hiện 3g thôi.còn ko truy cập web có thể do bạn chưa dk 3g nên ko thể duyệt web được thôi
Posted via Mobile Device

Cái đó do bạn để song song 2 chế độ GSM và UMTS nên khi có sóng 3g thì nó sẽ hiện 3g thôi.còn ko truy cập web có thể do bạn chưa dk 3g nên ko thể duyệt web được thôi
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device ai bảo ôg tui chưa đăng ký 3g đăng ký rui nhung ko zao dc mới nói

Posted via Mobile Deviceah,tiên,hôm wa tui vào game,vn mình dạo này "pro"wá,toàn max buff,def,nhưng hơi láo,bữa nào yêu cầu mấy đại ka vs chiến hữu vào game vài phút lập lại trật tự 1 tí,nhất là Hanh,chu0t,daj ka,Quang ga,K00l,Ngtien,luktuyetky,LEA,phongba,final,lamphuong,nhatram,zungzz,nếu đc thì chicken79...vtk....

Posted via Mobile Deviceah,tiên,hôm wa tui vào game,vn mình dạo này "pro"wá,toàn max buff,def,nhưng hơi láo,bữa nào yêu cầu mấy đại ka vs chiến hữu vào game vài phút lập lại trật tự 1 tí,nhất là Hanh,chu0t,daj ka,Quang ga,K00l,Ngtien,luktuyetky,LEA,phongba,final,lamphuong,nhatram,zungzz,nếu đc thì chicken79...vtk....

hjx.jờ chắc vô game tụ nó hem bik mình là ai đâu ú ớ còan jiết mình lun á.ráng đợi ver sau ae gặp nhau lập lại trật tự

ơi giời ơi,1 thời oanh liệt nay còn đâu.

Posted via Mobile Device
Mun gju trat tu thi don gjan thui ma 1win chjen+knig chjen+win buff( knig chjen +winzad chjen t co rui) thj dap tan team 3win buff lun. Vi winbuf danh dame yeu xiu h0n nua chung n0 chj mai buf nen mana ko kip b0m luan. Ah c0ng vs c0n black bat cua t vs 3 skill def + attak+hit
Pk vô đoi. Ko pao gjo nhin thay dong miss. Neu nhu winzad 435hjt khj trieu hoi pet . Hjt len 729 them 30%attak va 20%def cho chu nhan. Hjhjhj luc do t la ngu0j duy nhat co vs kung chua tung breed . may player indo tra minh 1ty gold nhung minh ko pan do
Den thoi diem nay ko pjt sever co ai co loaj pet nay chua
Du0ngle goi dien cho minh. Minh vo tang 0ng do

Chỉnh sửa cuối:
Quang e, gọi điện chúc mừng giáng sinh mãi hem dc,potay,vẫn dùng số đấy chứ ,tiện đây xin chúc anh em ,chúc chủ toppic game 1 mùa giáng sinh an lành : : Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó. Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương. Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp. Chúc các bạn của tôi một mùa giáng sinh vui vẻ:•.(¯°´¯).• ¤*•,¸.¸,và một an lành

________________Hello,´♥_______________☆I Have....´♥______________☆Come Here´♥_____________☆To Wish You ´♥____________☆Merry Christmas´♥___________☆And Also, A Happy´♥__________☆New Year To You For´♥_________☆2009... I Hope The New ´♥________☆Year Brings You Loads Of ´♥________☆Year Brings You Loads Of ´♥_______☆´♥_______☆Happiness And Good Health. ´♥_____☆I Hope You Have A Nice Day On ´♥____☆Christmas Day, Filled With Lots Of ´♥___☆Family Time.....And Of Course Eating ´♥__☆Lots Of Nice Foods, And Candies. I Hope´♥_☆That Santa Is Good To You As Well And He´♥.☆Brings You lots Of Presents On Christmas Day´♥

Posted via Mobile Device
Mun gju trat tu thi don gjan thui ma 1win chjen+knig chjen+win buff( knig chjen +winzad chjen t co rui) thj dap tan team 3win buff lun. Vi winbuf danh dame yeu xiu h0n nua chung n0 chj mai buf nen mana ko kip b0m luan. Ah c0ng vs c0n black bat cua t vs 3 skill def + attak+hit
Pk vô đoi. Ko pao gjo nhin thay dong miss. Neu nhu winzad 435hjt khj trieu hoi pet . Hjt len 729 them 30%attak va 20%def cho chu nhan. Hjhjhj luc do t la ngu0j duy nhat co vs kung chua tung breed . may player indo tra minh 1ty gold nhung minh ko pan do
Den thoi diem nay ko pjt sever co ai co loaj pet nay chua
Du0ngle goi dien cho minh. Minh vo tang 0ng do

black bat j mà 3 skill def ,atk ,hit vậy m.nếu t nhớ k lầm mặc định skill bat là 1 máu , 1 akt mặc định rùi,làm sao mà lai ra 3 skill thế kia dc

black bat j mà 3 skill def ,atk ,hit vậy m.nếu t nhớ k lầm mặc định skill bat là 1 máu , 1 akt mặc định rùi,làm sao mà lai ra 3 skill thế kia dc
Posted via Mobile Device
Tinh co thoi.hum bua mu0n dc may dua ban nen test breed pet ko co skill. Hj 2 thang tru0c pan nao de y se thay minh suot ngay mua pet ko co skill
Chac han m0j ngu0j da biet duck jr. Voi skill danh bang + def. Hay chick jr. Skill dang lua + def. Va angle voi danh bang + lua =>do la san pham breed voi pet ko co skill

Posted via Mobile Device
Tinh co thoi.hum bua mu0n dc may dua ban nen test breed pet ko co skill. Hj 2 thang tru0c pan nao de y se thay minh suot ngay mua pet ko co skill
Chac han m0j ngu0j da biet duck jr. Voi skill danh bang + def. Hay chick jr. Skill dang lua + def. Va angle voi danh bang + lua =>do la san pham breed voi pet ko co skill
Sax.đúng là trùm nuôi pet có khác.Ông wang này có sword disc ko cho tuj mượn xài đi war đj,bj jờ ko đj được map full vào game ko có j làm buồn thật mà hum wa tuj gặp em Mercy đó,nó nhắc anh quang suốt-ghê thjệc ^_^ .

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Àk vậy là mua pet ko skill đem bre với chick, duck là được hả anh. Anh nào có bộ wiz 71 ko xài cho em với char em là GowVN. Với anh nào pro nuôi pet bày em cái này với, em với bạn em cùng có s.man knownledgea cùng lv mà sao dam nó hơn dam pet em nhiều lun(ăn cùng t.ăn)T_T

Posted via Mobile Device

Àk vậy là mua pet ko skill đem bre với chick, duck là được hả anh. Anh nào có bộ wiz 71 ko xài cho em với char em là GowVN. Với anh nào pro nuôi pet bày em cái này với, em với bạn em cùng có s.man knownledgea cùng lv mà sao dam nó hơn dam pet em nhiều lun(ăn cùng t.ăn)T_T

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile DeviceDo cách nuôi của bạn thôi.Muốn dam mạnh thì cho ăn magic.Còn cho ăn thế nào hợp lý thì bạn lên đọc lại các bài viết trứơc đi,mình nhớ là đã có người hứơng dẫn rồi đó.

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Nhung ngay minh bu0n lau pet co chj 2ho may ngu0j tr0ng game pjt cach up dame+hjt+def rui pan vo game tim ten LEA or NhaTRAM. cu vo goi tren world y. Se co ngu0j pm va hu0ng dan pan up dame pet pro

Back