• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Biểu hiện hư phần cứng (main) của HTC HD2

Máy mình mua của FPT năm ngoái. Sau khi dùng đc 4 tháng rồi bị thằng em nó đẩy xuống hồ bơi trong khi máy đang bỏ trong túi quần đùi ~X( Lấy ra sấy khô bật lên màn hình trắng tinh, tưởng tiêu rồi :(( Để 2 hôm mới lắp pin lại... vẫn chạy tốt :O ... hú hồn =D> Tuần trước bổng nhiên màn hình tối thui, nhìn nghiên mới thấy mờ mờ, tưởng tiêu tập 2 :( lại 2 hôm sau màn hình tự nhiên sáng ra xài bình thường đến bây giờ... ặc ặc... bó tay :O:O:O:p

nên đi vệ sinh main và máy đi bạn vô nước thì cũng hi hữu sài được nhưng không lâu đâu vì nơức sẽ làm ra ten các phần kim loại bên trong từ từ là tiêu luôn đó.

nẳn rồi mày mình hang Tmobile mà cứ liên tục reset phải tháo pin ra để 1 lúc mới sài lại dc hix đau khổ quá. Up hết các rom và radio vẫn vậy chán thật
Máy em bị giống hệt vầy, đem đi sửa, nghe nói hỏng cpu :(. giờ ok rồi, up room với test các bản android liên tục mà chẳng bị sao cả. Ic, vừa mới mua về mở hộp bị liền

có ai giúp em với các bác
máy em bị gọi đến hoặc gọi đi đều k nghe thấy tiếng đầu dây bên kia, phải bật loa ngoài mới nghe thấy, do phần cứng hay do mình up ROM vậy mấy bác, nếu sửa thì ở đâu trong sài gòn và khoảng nhiu tiền vậy........

Máy em bị giống hệt vầy, đem đi sửa, nghe nói hỏng cpu :(. giờ ok rồi, up room với test các bản android liên tục mà chẳng bị sao cả. Ic, vừa mới mua về mở hộp bị liền
cậu sửa ở đâu vậy cho mình xin địa chỉ và giá tiền luôn nhé thank !

Máy em mua ở NC được 4 tháng , j` chứ r0m của các bác bên pda việt thì không thiếu r0m nào , đang dùng android bản mdeejay eVo Sense v1.0 warm thay kernel của bác Ân nữa , nói chung là thằng bạn ngồi cùng bàn nó xài desire nhưng mà nó lại khao khát cái máy em các bác ạ :)) =)):)) , HD2 chạy android mượt quá kà kà , anh em ở đây sáng suốt đi mua HD2 he he , em hơi tự sướng tí các bác đừng chém em :p

uh em cũng thấy dùng hd2 là quá ổn rùi!thường hãng htc thiết kế mian rất vững chắc và ổn định thường thì bị lỗi phần mềm thui.bản thân mình dùng rất nhùi model khác của htc nhưng chưa gặp con nào lỗi phần cứng.có thể trong quá trình dùng các bạn chưa biết cách sủ dụng máy đúng cách........................:-?

T-mobile 10 em thì 9 em chết, hix kể cả tự xách tay bên usa về cũng bị .....sao thế nhỉ

Sao máy của mình mua hàng FPT từ lúc nó còn 16.5tr đến bây giờ mà chưa thấy lỗi gì nhỉ? cũng up ROM, task29, android tùm lum mà có việc gì đâu :D

thông tin cần trả lời thì ko thấy ai trả lời cả toàn thây spam khoe hàng mệt với mấy ông này thật, đồ điện tử ko nói hay dc đâu rôi đến lúc bị thì sẽ hiểu :-?

T-mobile 10 em thì 9 em chết, hix kể cả tự xách tay bên usa về cũng bị .....sao thế nhỉ

Bác này mạnh mồm quá nhỉ.? Đã xác định chơi đồ điện tử nói chung và điện thoại nói riêng thì phảỉ học cách tin là trò chơi May & Rủi thôi.

ai biết chỗ nào sửa phần cứng thì cho địa chỉ để anh em biết với????
Trung Tâm Bảo Hành HTC
* Hà Nội
- 184-186 Triệu Việt Vương, Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng
DT: 04.3974.398
- Tầng 07, số 05 Đào Duy Anh
Dt: 04.7300.7575
- 303 CẦU GIẤY Q.CẦU GIẤY, HÀ NỘI (P&T)
- HTC 198 Triệu Việt Vương, Hai bà trưng, Hà Nội

* TP. Hồ Chí Minh
- 326 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10
Dt: 08 38620720
- 181 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3
Dt: 08.3932.0020
- Địa chỉ : 101 Trần Hưng Đạo, Quận 1 , Tp.HCM
Điện thoại : 84.8 9202464 hoặc 84.8 9202462
Fax : 84.8 9202469
- Địa chỉ: Lầu 1, Lucky Plaza, Quận 1
Điện thoại : 848 8279950 hoặc 848 8279951
Fax : 848 8279948

* Đà Nẵng
- 323 Lê Duẩn, P.Tân Chính, Q.Thanh Khê
Dt: 0511 3752788
* Cần Thơ
- Lô N Trần Văn Khéo Q.Ninh Kiều TP.Cần Thơ
Dt: 0710 3768401

Máy tmobile của mình từ lúc đập hộp..up rom và radio 2.12 của Bác Quang đúng 1 lần..dùng mọi chức năng thấy ổn định..chẳng bao giờ bị treo và reset..xong từ đó đến giờ gần 2 tháng rồi sợ chẳng dám up nữa :D hi vọng em nó đừng bị lỗi phần cứng..ko có bán đi lỗ chổng vó :( mà bán đi cũng chẳng biết dùng máy gì

Back