• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54
all working có nghĩa là xài được cả cam720p phải không bác chủ thớt?

bác giỏi wá, nhiệt tình wá. Nhưng bác cho lên PDV trước rồi mới dc lên xda nha.

Hi
Bạn đã lấy được Miui Music ra bản này, vậy có cách nào lấy mấy app nổi tiếng khác của Miui như Backup, fire expored ra để cài trên các build khác đcj kg
Thanks

Hi
Bạn đã lấy được Miui Music ra bản này, vậy có cách nào lấy mấy app nổi tiếng khác của Miui như Backup, fire expored ra để cài trên các build khác đcj kg
Thanks
Cái này có trên XDA mà bác!!!!
+ Các Rom .zip mở = winrar trong folder có nhiều đủ hết các app e hum nay mới lấy ra nhưng chưa test!

Cái này có trên XDA mà bác!!!!
+ Các Rom .zip mở = winrar trong folder có nhiều đủ hết các app e hum nay mới lấy ra nhưng chưa test!

Vấn đề này còn tùy có tương thích hay kg, có liên quan đến lib hay không nữa mà !

oài, cứ tưởng camcorder 720 chạy được làm mình bỏ bản WP7 cài bản V1 roài. Chủ thớt cười duyên thế...

Ngon rồi, chờ máy sống lại rùi test, hjc, máy e ko vào đc Boot Loader, khởi động Android toàn treo, nên đang phải dùng tạm WP7 (cái này lại không treo) @@

e đang downloading... bác boyppc cho e hỏi thẻ sd em chia ext2 trên máy tính có up đc ko,hay bắt buộc phải chia bằng recovery?e đang down bản HD v1

Chỉnh sửa cuối:
hihi e up đc rồi.cảm nhận ban đầu là khá mượt và nhạy.e dùng thẻ 8gb class 10 thấy bản HD v1 có vẻ nhanh và mượt hơn bản của imika e dùng tuần nay.đang tiếp tục test,thank bác boyppc,hi vọng bác sẽ cho ra bản desire Z giao diện đẹp để a e thưởng thức.\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

Bác boyppc ơi,liệu bản HD V1 có cài đc giao diện glass như bản glass sense V1 ko?.có bác gửi cho e nhé.nhìn giao diện glass kool quá....

Chỉnh sửa cuối:
Hôm nay thừ 7 rồi nên không tex được, để thứ 2 làm. Đợi thêm ý kiến của anh em. Mới đẩy con HD2 thường 512 đi và 2 ngày rong ruổi xài tạm bợ Iphone của thằng bạn thì mình lại rướt em HD2 T-Mobile vì 1 lí do là dùng quen rồi và nghiện úp dom. Chúc anh em cuối tuần vui vẻ. Mấy bản rom của chủ topic đẹp quá Thank ban nhiều

Hôm nay thừ 7 rồi nên không tex được, để thứ 2 làm. Đợi thêm ý kiến của anh em. Mới đẩy con HD2 thường 512 đi và 2 ngày rong ruổi xài tạm bợ Iphone của thằng bạn thì mình lại rướt em HD2 T-Mobile vì 1 lí do là dùng quen rồi và nghiện úp dom. Chúc anh em cuối tuần vui vẻ. Mấy bản rom của chủ topic đẹp quá Thank ban nhiều

Nghiện gì kg nghiện lại đi nghiện Up rom ! Giống mình và nhiều người thế ! :D

Nhìn mấy cái hình đẹp thật, nhưng mới up room của bạn modbili post thấy cũng tốt nên đang thưởng thức. Mừng vì Việt Nam mình có người nổi tiếng bên XDA. Chúc mừng PPCboy nha.

Nghiện gì kg nghiện lại đi nghiện Up rom ! Giống mình và nhiều người thế ! :D

Mình lấy con T-Mobi cũng vì lúc trước bác làm rum HD mà dung lượng lớn mình mình up không được giờ khỏi phải lo nữa rồi. Cùng chiến với anh em hehe.

Mình lấy con T-Mobi cũng vì lúc trước bác làm rum HD mà dung lượng lớn mình mình up không được giờ khỏi phải lo nữa rồi. Cùng chiến với anh em hehe.

Giờ bác mơi thấy sự lợi hại của T-Mobile à, hơi muộn đấy nhưng ko sao, có Em Tmo rồi chiến rom tiếp với a e đê , kà kà

Nhìn mấy cái hình đẹp thật, nhưng mới up room của bạn modbili post thấy cũng tốt nên đang thưởng thức. Mừng vì Việt Nam mình có người nổi tiếng bên XDA. Chúc mừng PPCboy nha.

Cậu cũng thừa trình độ mà chẳng chịu làm thôi ! Mình thấy cậu khá. Trong PDAV HD2 này có mấy bác như Ancola66, caothanhhai, hanoiwap,,, cậu là rất giỏi nhưng lại kg chịu làm ra sản phẩm gì cho vui !

Bác chủ Top cho em hỏi bản V1 chỉ cần down bản Rom về up là sẽ có giao diện trong suốt hay phải update file theme glass gì gì đó mới được??? file kernel bác đính kèm dưới bài có nhất thiết phải update hay ko thì máy chạy mới ngon? Rất mong được giải đáp, Thanks!

Back