• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[cảm nhận] MDJs_CyanogenMod7_v.2.6_NAND_A2SD+

Trong các bản mình dùng bản này lâu nhất! Pin ổn, chạy mượt
Chụp ảnh rất đẹp và nhanh, mỗi tội không chọn được điểm lấy nét!

Bây h đang dùng bản MCCM HDV5.1 bắt đầu thấy chán vì bắt đầu thấy nhiều vấn đề, như thi thoảng đơ, tự reset! Nhưng pin tốt hơn bản V2.6!
Đang định quay lại dùng bản này, nhớ MDJ ghê, bây h ko biết những bản mới của bác ấy ở phương nào nhỉ?
Ah kể 1 thêm tội của bản V2.6 là GPS bắt rất chậm, kém xa bản MCCM HDV5.1, lỗi này mà ổn thì dùng luôn bản V2.6

Chỉnh sửa cuối:
Trong các bản mình dùng bản này lâu nhất! Pin ổn, chạy mượt
Chụp ảnh rất đẹp và nhanh, mỗi tội không chọn được điểm lấy nét!
Bây h đang dùng bản MCCM HDV5.1 bắt đầu thấy chán vì bắt đầu thấy nhiều vấn đề, như thi thoảng đơ, tự reset! Nhưng pin tốt hơn bản V2.6!
Đang định quay lại dùng bản này, nhớ MDJ ghê, bây h ko biết những bản mới của bác ấy ở phương nào nhỉ?

MDJ ra đi vĩnh viễn rồi, chắc là chẳng quay lại đâu.

Mình vừa up bản Rom này nhưng lại bị vấn đề không thấy cột sóng, không thất hiển thị pin ở màng hình home, các bác giúp em với. thanks

Tr'c thì pin ok giờ pin tự nhiên ngốn như điên ý bác ạ, ai bị như em ko? :(

sms 1 tin mất 1% pin luôn @-) hay em để live wallpaper nên tốn như vậy nhỉ :((

HÍc bản này cũ thế rồi mà vẫn còn nhiều người yêu thích. Có lẽ phải mở topic giới thiệu bản của Tytung thôi!

HÍc bản này cũ thế rồi mà vẫn còn nhiều người yêu thích. Có lẽ phải mở topic giới thiệu bản của Tytung thôi!

Vâng bản này vẫn ngon lắm ạ, bản Tytung như nào anh

Theo mình đánh giá, tytung giỏi hơn MDJ nhiều. Bản của Tytung liên tục được nâng cấp sửa lỗi nên chắc chắn là tốt hơn rồi! Mình đã download bản của TYtung về rồi, tối cài thử và sẽ chia sẻ với mọi người.

Back