• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng Sinh nhật Mod NguyenTu1976 !
Chúc Mod
luôn thành công trong cuộc sống!!!

Cám ơn tất cả các bạn,xúc động quá ...gần khóc rồi đây :((
Mới ăn sáng-cafe về,vào PV quất nốt cái bánh kem bự tổ chảng...vậy là cả ngày hôm nay khỏi cơm cháo gì,chỉ nhậu thôi :))

Chúc mừng sinh nhật AdvMod NhatToai
hôm ni cũng là SN của em

Chúc mừng sinh nhật AdvMod NhatToai và các thành viên thanhcong27, bhoangtrung, leetran72.

Chúc anh và các bạn luôn hạnh phúc và thành công. Nâng ly nào.

Anh Toại có thấy thư chúc mừng từ BQT hem ?! Có thì ấn thank. không có thì quote rồi ấn thank \-/

Năm nay BQT nâng cấp toàn diện mà... dự kiến tháng tới ngoài bánh kem Thành Viên còn được mấy két Heniken
Một lần nửa không thay mặt BQT nhá ... chúc sinh nhật anh nhé .. Cái Bánh Kem đó em mua đây nhá.. \-/

Năm nay BQT nâng cấp toàn diện mà... dự kiến tháng tới ngoài bánh kem Thành Viên còn được mấy két Heniken
Một lần nửa không thay mặt BQT nhá ... chúc sinh nhật anh nhé .. Cái Bánh Kem đó em mua đây nhá.. \-/

Cái này nếu uống được bảo đảm VIP jongzizi edit ngày sinh liên tục cho coai :))
Thanks nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back