• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng sinh nhật tất cả các thành viên PV sinh vào ngày hum nay . Chúc các bạn 1 năm mới , 1 tuổi mới tràn đầy niềm vui , niềm hạnh phúc, gặp nhìu may mắn và thành công trong cuộc sống. Cùng nhau phát triển PV ngày càng vững mạnh hơn.
Happy birthday and happy new year !!!!

Chúc mừng Sinh nhật tất cả các bạn vào ngày đầu năm mới, chúc các bạn thật vui vẻ và hạnh phúc, niềm vui được nhân 3 trong ngày đầu năm này. Thật ý nghĩa.!

Cả nước chúc mình sn em lun ah. hihi em thank forum nhiều lắm chúc pda all member pdaviet năm mới mạnh khỏe , tiền vào như nước tiền ra nhỏ giọt

Hôm nọ bận quá,ko chúc mừng sinh nhật cho Tomcodon được. Sorry nhé. 14/2 là sinh nhật Tomcodon, chúc ông bạn sớm đạt mọi ước nguyện trong cuộc sống và sớm về nước để anh em giao lưu. Còn đây là... Happy birthday to me...

Hum nay vừa vào xem tin tức phần mềm đã đc pdaviet tặng 1 cái bánh kem thật bự.Thanks anh em diễn đàn nhiều \-/

Cảm ơn tất cả các bạn,chúc tất cả ace một năm mới an lành hạnh phúc và thành đạt

Vừa vào diễn đàn giật mình vì cái bánh kem to quá :D Xin cảm ơn BQT rất nhiều
Nhân tiện chúc tất cả ACE 1 năm mới hạnh phúc và thành đạt!

Cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm. Mong diễn đàn luôn vững mạnh trong tương lai.

Cam on cac ban voi nhung loi chuc sn, chuc pdaviet luon phat trien va ben vung voi thoi gian

Cam on cac ban voi nhung loi chuc sn, chuc pdaviet luon phat trien va ben vung voi thoi gian

Chú ý Viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!! ;;) Nếu không bài viết của bạn sẽ bị các TrMod-Mod Diễn đàn xóa đó!!! ;;)Vậy nha!!!Chúc bạn có những phút giây bổ ích trong Ngôi nhà PDAViet này!!! \-/

Cảm ơn PDAViet. Bánh kem thật là ngon và ý nghĩa. Chúc tất cả các thành viện luôn dồi dào sức khỏe và thành đạt, có nhiều tiền đổi máy mới

thank pdaviet nhé! Nhưng sao thổi hoài mà nến không tắt . Hu hu :D. Chân thành cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật 2 bạn có ngày sinh trong ngày hôm nay!!! =D>

datrongcat
DeThuong23

Chúc các bạn bước sang 1 tuổi mới với nhiều niềm vui và bất ngờ trong cuộc sống cũng như trên Ngôi nhà PDAviet này!!!

cám ơn tất cả mọi người nha!chúc mọi người năm mới đạt được nhiều điều may mắn,, chúc tất cả những ai co sinh nhật trong thannay2se4 đạt được những điều mình mong muốn mà chưa thực hiện được^^

Waaa.... nhìn thấy cái bánh Sinh nhật to quá, thấy thèm ghê!.... Cảm ơn BQT diễn đàn PDAVIET nhé!...
Tuy chưa có ai chúc mừng sinh nhật nhưng cũng thấy rất ấm lòng!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back