• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.
Tặng cho anh Nhật Toại nè :

Ohh...cám ơn em nhiều nhé.
Cô bé vừa xinh lại còn khéo tay thế,mới có mấy phút im hơi lặng tiếng mà đã làm xong cái bánh rồi.

Vẫn còn kịp thời gian để đc Chúc mừng sinh nhật anh AdvMod NhatToai và các thành viên thanhcong27, bhoangtrung, leetran72 của PDAViet mình!!! hic :p;;)=D>

Chúc mọi người bước sang 1 tuổi mới tràn đầy niềm vui_hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống...!!! :p;;)

@ Chúc mừng bạn hoangtumodel và những bạn sinh ngày 30.1 : chúc bạn có thêm một tủi tràn đầy sức khỏe, luôn vui vẻ tự tin trong cuộc sống, và luôn hạnh phúc với gia đình bạn bè và luôn luôn thành công trong công việc học tập nhé. ( tự lăng xê luôn =)) )

Chúc mừng bạn hoangtumodel có ngày Sinh nhật vui vẻ_hạnh phúc_thành đạt trong cuộc sống!!!

Hic hic. Cảm động quá, hnay là sinh nhật của mình. Có ai làm 1 cái j` đó cho mình ko nhỉ?????

Chúc Mừng Sinh Nhật tuanitdn .
Chúc bạn một tuổi mới tràn đầy hạnh phúc , may mắn và thành công trong cuộc sống. Chúc bạn năm mới An Khang Thịnh Vượng !!!!!

Chỉnh sửa cuối:
Chúc mừng sinh nhật hugon72 ;;)

Sao phải khóc :p Anh em sẽ biết đến hugon72 nhiều hơn nếu Giao lưu cùng anh em ở Box 8 :D

Hum qua sinh nhật hugon72 àh. Toàn lên Pv bằng đt nên ko thấy. Dù hơi muộn nhưng cũng muốn gửi 1 lời chúc đến bạn. Chúc bạn thêm 1 tuổi mới tràn đầy niềm vui, may mắn và thành công hơn nhé. Thân ái !!!!

Vâng cảm ơn Mem Phương Anh, BQT và toàn thể thành viên PDA Việt đã tặng một món quà có ý nghĩa , thật hạnh phúc khi nhận được món quà và những lời chúc như thế này, nhân dịp năm mới sắp về xin kính chúc cácc anh, các chị,... trong diễn dàn một năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt và xin chúc cho diễn dàn pdaviet.net ngày càng phát triễn hơn và có thêm nhiều thành viên mới.
HAPPY NEW YEAR thân !
VANQUOI

xin chân thành cám ơn sự quan tâm chu đáo của chị Phương Anh và BQT , chúc PDAVIET năm mới ngày một lớn mạnh ,thành công hơn .Một lần nữa xin cám ơn:)):)):)):)):)):))

Hic, mình cảm động quá.Món quà của diễn đàn dành cho mình thật ý nghĩa!Nhân dịp đầu năm mình chúc anh chị em thành viên luôn dồi dào sức khỏe,vạn sự như ý,chúc cho PDAVIET ngày càng lớn mạnh cả về chất lượng lẫn số lượng thành viên nha!

Chúc mừng toàn thể các bạn có ngày sinh nhật ngày hôm nay!!!Đồng thời cũng xin chúc mọi người có 1 cái Tết ấm áp,hạnh phúc!!!Một Valentine tràn đầy yêu thương,ngọt ngào,hạnh phúc bền lâu!!! ;;)=D>\-/

Status
Không mở trả lời sau này.
Back