• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dungeon Defenders: First Wave – Game Android nền tảng Unreal 3

Status
Không mở trả lời sau này.
file data của bác vào đc 1 đoạn thì bị out, e đang down = wifi xem có đc ko, ko biết tại file data hay HD2 ko chiến đc

Chỉnh sửa cuối:
file data của bác vào đc 1 đoạn thì bị out, e đang down = wifi xem có đc ko, ko biết tại file data hay HD2 ko chiến đc

Thế nào rồi hả bác
Em dùng wifi cứ down được 7$ trên HD2 là error, em thử lại mấy lần đều bị thế

ok rồi bác ạ, chơi đc, hehe, menu hơi giật tí. e dùng bản HD 4.6,trong game thì chơi đc,e chưa gặp quái, vừa chơi đc xong,chờ tí e úp lên cho
bản android hd này mà giật thì e quay về bản thường chơi,hi

Chỉnh sửa cuối:
ok rồi bác ạ, chơi đc, hehe, menu hơi giật tí. e dùng bản HD 4.6,trong game thì chơi đc,e chưa gặp quái, vừa chơi đc xong,chờ tí e úp lên cho

Giúp em với bác, em cứ down đến 7% là error bị thoát luôn ra ngoài :(:(. Thấy cái hình tên game đẹp quá mà không được chơi chán thế :(:(
Bác up giúp em rồi em hậu tạ bác acc HF premium dùng suốt đời không hết :D:D

bác đừng ngồi chờ, nằm chờ đi đỡ đau lưng, MF bác ạ, nó báo ...... 2 tiếng

e mới vào chọn đc cái nhân vật thôi, đi đi đi lại tí rồi thoát ra lun ngồi up cho các bác cùng chiến
bùn ngủ quá,huhuu 28p nữa

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

chơi hay phết các bác ạ. chơi lần đầu đến đc wave 3 :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

úp file thứ 2 đc 99% thì tạch. cú quá,treo máy đấy up qua đêm vậy.mạng hôm nay chán thế

Chỉnh sửa cuối:
e mới vào chọn đc cái nhân vật thôi, đi đi đi lại tí rồi thoát ra lun ngồi up cho các bác cùng chiến
bùn ngủ quá,huhuu 28p nữa

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

chơi hay phết các bác ạ. chơi lần đầu đến đc wave 3 :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

úp file thứ 2 đc 99% thì tạch. cú quá,treo máy đấy up qua đêm vậy.mạng hôm nay chán thế

Em vẫn đnag ngồi đợi hàng của bác đây :D:D

Game này công nhận đẹp thật, nhưng chơi trên hd2 hơi delay, chắc phải sắm cái thẻ clát 6 chơi mới ngon đc:(

Game này công nhận đẹp thật, nhưng chơi trên hd2 hơi delay, chắc phải sắm cái thẻ clát 6 chơi mới ngon đc:(

Thay vì thay thẻ mới thì thử mấy bản Rom chạy trên Ram có hơn k

Nhiều người Download mà chẳng thấy ai thank chủ thớt nhỉ??????

Status
Không mở trả lời sau này.
Back