• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dungeon Defenders: First Wave – Game Android nền tảng Unreal 3

Status
Không mở trả lời sau này.
ôi zời, chơi online giật lòi mắt, ra tết mua thẻ nhớ class 6 thui,hix

Thay vì thay thẻ mới thì thử mấy bản Rom chạy trên Ram có hơn k

Nhiều người Download mà chẳng thấy ai thank chủ thớt nhỉ??????

cái này chơi tốn ram phết,chạy android trên ram nữa liệu có ổn ko nhở

chơi thường bật cái update skill lên hơi giật, còn bắn quái vẫn đc,ko bít thẻ hay máy HD2 chỉ chơi đc thế, sợ mua thẻ phí tìn vì thẻ đang dùng chạy android mượt, bác nào thẻ cờ lát 6 vào test đi
bác nào chơi bị giật vào option chỉnh cái video xuống thấp tí ấy, xấu đi nhưng đỡ giật thì phải, mà đừng chỉnh thấp quá,xấu lắm,mất chất của game này :d

Lagggggggggg kinh. Không thể chơi đc bác chủ thớt ơi. Hay là do bản Rom nhỉ. Em dùng bản EVO

bản e đang dùng free ~270 280 nên chắc đủ,xem bác nào có thẻ class cao test xem tại thẻ hay tại máy thôi
đã thử bản ram nhiều hơn ( bản ko sense ) cũng thế cả thôi, vậy là loại trường hợp giật do thiếu ram, còn 2 trường hợp HD2 chưa đủ tuổi chơi và thẻ nhớ e chưa đủ tuổi chiến :D

Chỉnh sửa cuối:
1 lý do lag, giật nữa là chip xử lý đồ họa của HD2 hơi yếu không xo đc với 1 số máy bây giờ như Desire HD, Samsung GS :D

Thế thì bác hơi nhầm, chip đồ hoạ vs ram hd2 bây giờ ngang hàng vs các đời máy ra sau. lý do không chơi mượt là tại thẻ nhớ lởm thôi!

Thế thì bác hơi nhầm, chip đồ hoạ vs ram hd2 bây giờ ngang hàng vs các đời máy ra sau. lý do không chơi mượt là tại thẻ nhớ lởm thôi!

cứ cho là ngang đi nhưng bác phải hiểu HD2 làm ra ko phải để chạy android, do mình cài thêm sao mà mượt = máy android "xịn"

HD2 nó chạy được nhiều thứ thế thì các bác còn đòi hỏi gì nhiều. Nếu so sánh thì cứ mua hẳn desireHD hay samsung galaxy S về mà chơi game cho sướng chứ làm sao so 1 con máy ra từ cách đây 1 năm với những cái vừa ra được

HD2 nó chạy được nhiều thứ thế thì các bác còn đòi hỏi gì nhiều. Nếu so sánh thì cứ mua hẳn desireHD hay samsung galaxy S về mà chơi game cho sướng chứ làm sao so 1 con máy ra từ cách đây 1 năm với những cái vừa ra được

chuẩn ! :D nhưng bác nào có thẻ class cao test đi xem giật ko? nếu giật nữa hết hi vọng

đợi e thử fat, nghe mấy bác galasy cũng kêu lag mà. Vua đồ họa kon vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

bản e đang dùng free ~270 280 nên chắc đủ,xem bác nào có thẻ class cao test xem tại thẻ hay tại máy thôi
đã thử bản ram nhiều hơn ( bản ko sense ) cũng thế cả thôi, vậy là loại trường hợp giật do thiếu ram, còn 2 trường hợp HD2 chưa đủ tuổi chơi và thẻ nhớ e chưa đủ tuổi chiến :D

tốt nhất cài bản nào trống trên 300mb thử coi chứ cứ bản ram sát nút thế này cái sense update thời thiết phát là giật thôi, hết ram mà

Chỉnh sửa cuối:
đợi e thử fat, nghe mấy bác galasy cũng kêu lag mà. Vua đồ họa kon vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

tốt nhất cài bản nào trống trên 300mb thử coi chứ cứ bản ram sát nút thế này cái sense update thời thiết phát là giật thôi, hết ram mà

đã thử bản ko sence hơn 300mb ram vẫn ko ăn thua, bác có thẻ class cao thì test thử xem.........................................

đã thử bản ko sence hơn 300mb ram vẫn ko ăn thua, bác có thẻ class cao thì test thử xem.........................................

Không đỡ đc. chơi lúc đầu thì còn mượt, về sau có vẻ Ram không đủ nên game bị đứng suốt. Em xài bản tầm 300mb ram.

theo mình biết thì chip hd2 k chơi nổi vì đã từg thử 1 số game hd của galaxy trên hd2 thì bị hiện tượng đen thui vào game k thấy cảnh, hay thấy nhưng bị giật, do chip k đáp ứng được các yêu cầu về đồ họa

ko phải là chip ko tải nổi, mà là cái thẻ bác quá lởm, tốc độc truy xuất ko kịp :D mình chơi vài game trên 100mb data dc xem là nặng thì chưa cái nào là bị như bác, bác cho vài cái vd đi, game nào chưa có mình test lun. Thẻ mình a-data class6 8G xịn :D mua stock ở canada hohoho ngay đợt sale có 28$ chạy phê lòi :D

Game này em hem down, vì lớn quá, biếng :D với cả e dùng bản sense DesireHD vì mục đích là cài friend stream và 2 cái gadget sms vs email nên ram free có lúc còn có 150mb :D chắc đứng yên lun vì k đủ ram chạy.

Chỉnh sửa cuối:
100mb data bọ mà bác kêu năng.e chơi game này thì ko bị đứng hình.chỉ giật khi quân nó ra đông.chơi đên cửa toàn dung nham.ngã cái tử ẹo.:D e nghĩ khi nào hd2 on nand thì may ra đỡ đc game khủng này

giải nén ra 600mp sock hàng luôn, hy vọng chơi ngon đang cài bản chạy trên Ram

Status
Không mở trả lời sau này.
Back