• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.01 - Để ảnh nền full màn hình Việt hóa (trang 2)

làm ơn cho mình hỏi nha mình cài phần mềm này khi mình chọn hình thì lại bị báo là memory full trong khi máy mình ram còn rất nhìu mình dùng n95 8g

Bạn ơi cho mình hỏi. Mình dùng pm này nhưng tại sao mình bật lên thì nó mât hình nền luôn vậy bạn có pm nào khác thì lick cho mình xin di.cảm ơn bạn nha mình dùng n86 8mp

các bác ơi có phần mềm nào giống thế này mà dùng được cho e72 kô ? Mình cài pm trên dùng kô được . Thank các bác rất nhiều . E on bằng đt nên ko lick thank chủ topic được . Sr bác nhá ......

các bác ơi có phần mềm nào giống thế này mà dùng được cho e72 kô ? Mình cài pm trên dùng kô được . Thank các bác rất nhiều . E on bằng đt nên ko lick thank chủ topic được . Sr bác nhá ......

Cài không được hay cài vào không dùng được, bạn nói rõ nha, máy đã Hack chưa vậy?

Dạ e cài vô máy được nhưng dùng kô có được . Máy đã hack rồi anh !
có phải là vào phần mềm,click vô dòng đầu tiên,báo lỗi 1 dòng màu đỏ hiện lên phải k?
Apply op4all lên,xem có bị như thế nữa k?nếu mà vẫn bị,là do tính tương thích của máy vs pm,-->>quay lại dùng bản 1.0 xem sao ha?

Mình cài trên e72 nó báo lỗi khi chọn hình ảnh là: Không thể thực thi tập tin vì lí do bảo mật, ai giúp mình với

Ban. Trunghuy cho minh hoi? do? 1 chut'. Dung pm nay hinh nhu ton pin lam phai ko ? Sr . Minh ms dung symbian nen k biet. Mjnh onl dt nen viet k dau. Thong cam nhe.

chẳng biết máy em bị bệnh gì, em cài rồi, để Bật cả 2 cái dòng trên rồi thế mà màn hình nền là hình của theme. BÁc nào biết bệnh này giúp em với. Help me !!

pm full screen cho N78

phiên bản hỗ trợ cho N78 có chưa bạn, tìm pm này mãi, vậy mà install ok nhưng kg add screen vào được, chán thật!~X(

khong

minh xai e75 .cay vao ok nhung khi su dung thi k full man hinh

Chú ý! Tiếng việt có dầu đầy đủ khi post bài bạn nhé!

Last edited by a moderator:
kái này em kài vào 6220c nhưng kô có tác dụng. Hình như PF2 kô dùng đc thỳ phải

Back