• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.01 - Để ảnh nền full màn hình Việt hóa (trang 2)

@BuuPhucCT: Anh có thể hướng dẫn cho em làm sao để hình nền full cả màn hình (như ảnh đính kèm của anh ý). Em chỉ làm được full ở dưới thôi, còn phần cột sóng thì vẫn là của theme (nhìn bực mình muốn chết mà ko làm gì được híc). Máy em đang xài là E63, có gì SMS em 01223070357 lên yahoo hoặc cho em biết anh đã post bài hướng dẫn rùi! Nha!

Bản này có lúc phải chọn 2 lần nó mới full màn hình, lúc trước test trên N92 thì không bị, bây giờ test trên N82 lại thế. Không biết nó có xung đột với e nào không nhỉ.

Bản này có lúc phải chọn 2 lần nó mới full màn hình, lúc trước test trên N92 thì không bị, bây giờ test trên N82 lại thế. Không biết nó có xung đột với e nào không nhỉ.

chắc chắn là đụng với em nào rồi. mình cài vẫn bình thường bạn à!

con N96 của mình nó còn bất trị hơn con N82 của a Thắng đó. Ko làm thế nào để full màn hình được mới đau chứ!

Phần mềm rất hay, e rất thích ,đã cài được vào e63 ngon lành nhưng gặp phải vấn đề đó là không hiểu tại sao lại chỉ full màn hình với duy nhất 1 theme còn các theme khác( kể cả theme mặc định) vẫn còn bị thiếu ở chỗ trên cùng ( chỗ logo mạng, cột sóng và pin), chỉnh các kiểu rồi mà vẫn không full nổi ( dù ảnh chọn làm hình nền rất vừa màn hình, không thừa không thiếu). mong các bác giúp đỡ.cảm ơn các bác nhiều

Phần mềm rất hay, e rất thích ,đã cài được vào e63 ngon lành nhưng gặp phải vấn đề đó là không hiểu tại sao lại chỉ full màn hình với duy nhất 1 theme còn các theme khác( kể cả theme mặc định) vẫn còn bị thiếu ở chỗ trên cùng ( chỗ logo mạng, cột sóng và pin), chỉnh các kiểu rồi mà vẫn không full nổi ( dù ảnh chọn làm hình nền rất vừa màn hình, không thừa không thiếu). mong các bác giúp đỡ.cảm ơn các bác nhiều

E63 & E71 cùng bị như vậy đó, ko phải full chỉ ở 1 theme đâu mà mình thấy giờ có nhiều theme full màn hình đó bạn ah.

E63 & E71 cùng bị như vậy đó, ko phải full chỉ ở 1 theme đâu mà mình thấy giờ có nhiều theme full màn hình đó bạn ah.

Sau khi test qua các máy rút ra là chỉ chạy ổn với 9.1 ở phiên bản này.

Các bác cho em hỏi sao em cài vào n78 .em vào phần đưa hình nền vào là tự bị thoát ra.help me

các bác xam lại xem sao chứ em cài trên con n6\220c chả có tác dụng gì cả?

Cảm ơn bản của anh Caominh171 nha, nhìu chức năng hơn của TraiNgheoHN, Việt Hóa cũng dể hỉu hơn.

cho hỏi sao N86 cài pm này vào thì được nhưng khi vào chọn ảnh thì nó nói bảo mật hệ thống gì gì đó????? làm ơn giúp mình :D thank

các bạn ơi, tại sao máy mình đã thử tất cả các bản fswp để cho ảnh nên full màn hình mà mãi ko đc vậy bạn???? mình dùng E75, và đã cài bộ python: Mega Super Python 1.46 cài trên C (Gói Python + Plugin siêu nâng cấp), mình thấy các pm python chạy khá ổn nhưng tại sao cái này làm mãi vẫn ko full màn hình đc. hic. mong các bạn giúp mình.

các bạn ơi, tại sao máy mình đã thử tất cả các bản fswp để cho ảnh nên full màn hình mà mãi ko đc vậy bạn???? mình dùng E75, và đã cài bộ python: Mega Super Python 1.46 cài trên C (Gói Python + Plugin siêu nâng cấp), mình thấy các pm python chạy khá ổn nhưng tại sao cái này làm mãi vẫn ko full màn hình đc. hic. mong các bạn giúp mình.
Các máy dòng FP2 không full màn hình được, phải chờ bản mới hơn. PM này không liên quan đến Python bạn nhé!

Cảm ơn bạn trưóc nha.pm này máy mình ko dùng dc.lúc dâu thì dùng dc nhưng giòư cúư vào là vang ra ma co lúc mâp cả hình nên nua. Bạn có pm nao khác ko thi lick cho mình xin di mình dùng n86

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Cảm ơn bạn trưóc nha.pm này máy mình ko dùng dc.lúc dâu thì dùng dc nhưng giòư cúư vào là vang ra ma co lúc mâp cả hình nên nua. Bạn có pm nao khác ko thi lick cho mình xin di mình dùng n86

Chỉnh sửa cuối:
Back